മോഡലിൻറെ മരണം : സജാദ് റിമാൻഡിൽ, ബന്ധുക്കളിലേക്കും സുഹൃത്തുക്കളിലേക്കും അന്വേഷണം വ്യാപിപ്പിക്കും

ബന്ധുക്കളിലേക്കും സുഹൃത്തുക്കളിലേക്കും മോഡൽ ഷഹാനയുടെ ദൂരൂഹ മരണത്തിൽ അന്വേഷണം വ്യാപിപ്പിക്കും. വരും ദിവസങ്ങളിൽ ഇവരെ ചോദ്യം ചെയ്യും. ലഹരിക്ക് അടിമയും മയക്കുമരുന്ന് വ്യാപാരിയുമാണ് ഭർത്താവ് സജാദ് എന്ന് പൊലീസ് പറഞ്ഞിരുന്നു.

സജാദ് ഷഹാന മരിച്ച ദിവസം അവരെ ദേഹോപദ്രവം ചെയ്തിരുന്നുവെന്നും അസിസ്റ്റന്റ് കമ്മീഷണർ കെ. സുദർശൻ വ്യക്തമാക്കി. അതേസമയം ഷഹാനയുടെ കുടുംബവും സജാദിനെതിരെ കൂടുതൽ ആരോപണങ്ങളുമായി രംഗത്തുവന്നു. അന്വേഷണ സംഘത്തിൻറെ നീക്കം ശാസ്ത്രീയ പരിശോധന ഉൾപ്പടെയുള്ളവ മരണത്തിൽ ദുരൂഹത ഉയർന്ന പശ്ചാത്തലത്തിൽ നടത്താനാണ്. സജാദിനെ കോടതി മരണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് 14 ദിവസത്തേക്ക് റിമാൻഡ് ചെയ്തു.

കോഴിക്കോട് ചേവായൂരിൽ നടിയും മോഡലുമായ ഷഹാന മെയ് 13നാണ് മരിച്ചത്. സജാദിന്റെ നിലവിളി കേട്ട് രാത്രി പതിനൊന്നേമുക്കാലോടെ അയൽവാസികൾ ഇവരുടെ വീട്ടിലെത്തുകയായിരുന്നു. അയൽവാസികൾ കണ്ടത് സജാദിന്റെ മടിയിൽ ഷഹാന അവശയായി കിടക്കുന്നതാണ്. പൊലീസ് അയൽവാസികൾ അറിയിച്ചതിനെ തുടർന്ന് എത്തുകയും മെഡിക്കൽ കോളജ് ആശുപത്രിയിൽ ഷഹാനയെ എത്തിച്ചെങ്കിലും ജീവൻ രക്ഷിക്കാനായില്ല.

 

Leave A Reply