ആർആർആർ മെയ് 20ന് ഒടിടയിൽ: പുതിയ ട്രെയ്‌ലർ കാണാം

എസ്എസ് രാജമൗലിയുടെ മെഗാ ബജറ്റ് ആക്ഷൻ ഡ്രാമയായ ആർആർആറിലൂടെ ജൂനിയർ എൻടിആറും രാം ചരണും പ്രേക്ഷകരെ ആവേശഭരിതരാക്കി. ചിത്രം ഇപ്പോൾ അതിന്റെ ഒടിടി പ്രീമിയറിനൊരുങ്ങുകയാണ്. ആർആർആർ സീ5ൽ തെലുങ്ക്, തമിഴ്, കന്നഡ, മലയാളം പതിപ്പുകൾ റിലീസ് ചെയ്യും. നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ ഹിന്ദി പതിപ്പ് എത്തും. ഇപ്പോൾ സീ സിനിമയുടെ പുതിയ ട്രെയ്‌ലർ പുറത്തുവിട്ടു.

മെയ് 20 മുതൽ സീ5, നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് എന്നിവയിൽ സ്ട്രീമിംഗിനായി ആർആർആർ ലഭ്യമാക്കിയേക്കും. റിപ്പോർട്ട് അനുസരിച്ച്, ആർആർആറിന്റെ സ്ട്രീമിംഗ് അവകാശങ്ങൾ റെക്കോർഡ് വിലയ്ക്ക് വിറ്റു. ആർആർആർ ഒരു ബോക്‌സ് ഓഫീസ് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററായി മാറി, മെയ് 20-ന് ഇത് കൂടുതൽ പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്താൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്.

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഗ്രോസ് കളക്ഷൻ 1100 കോടി രൂപ നേടിയതോടെ 2022-ൽ (ഇതുവരെ) ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ ഇന്ത്യൻ ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണ് ആർആർആർ. മാസ്റ്റർക്രാഫ്റ്റ്‌സ്മാൻ എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ ആഖ്യാനവും പ്രധാന അഭിനേതാക്കളുടെ മികച്ച പ്രകടനവും ഗംഭീരതയും പ്രേക്ഷകരെ വലിയ തോതിൽ തിയറ്ററുകളിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നതിൽ പ്രധാന പങ്കുവഹിച്ചു.

Leave A Reply