അ​ര​വി​ന്ദ് കേ​ജ​രി​വാ​ള്‍ കൊ​ച്ചി​യി​ലെ​ത്തി

കൊ​ച്ചി: ഡ​ല്‍​ഹി മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രിയും ആം ​ആ​ദ്മി പാ​ര്‍​ട്ടി നേ​താ​വുമായ അ​ര​വി​ന്ദ് കേ​ജ​രി​വാ​ള്‍ ഇ​ന്ന് വൈ​കി​ട്ട് 7.20 ഓ​ടെ കൊ​ച്ചി​ രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ​ത്തി.

പാ​ര്‍​ട്ടി ദേ​ശീ​യ നി​രീ​ക്ഷ​ക​ന്‍ എ​ന്‍. രാ​ജ, സം​സ്ഥാ​ന ക​ണ്‍​വീ​ന​ര്‍ പി.​സി. സി​റി​യ​ക്, സെ​ക്ര​ട്ട​റി പ​ത്മ​നാ​ഭ​ന്‍ ഭാ​സ്ക​ര​ന്‍, ട്ര​ഷ​റ​ര്‍ പി.​കെ. മു​സ്ത​ഫ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ സ്വീ​ക​രി​ച്ചു. ട്വ​ന്‍റി 20 നേ​താ​വ് സാ​ബു ജേ​ക്ക​ബും സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​നെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

അവിടെ നിന്നും അദ്ദേഹം ഐ​ല​ന്‍​ഡി​ലെ താ​ജ് മ​ല​ബാ​ര്‍ ഹോ​ട്ട​ലി​ലേ​ക്കാണ് പോ​യത്. നാളെ രാ​വി​ലെ സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ പാ​ര്‍​ട്ടി നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ യോ​ഗം ന​ട​ക്കും. തു​ട​ര്‍​ന്ന് മെ​മ്ബ​ര്‍​ഷി​പ്പ് കാ​മ്ബ​യി​ന്‍ കേ​ജ​രി​വാ​ള്‍ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്യും. വൈ​കി​ട്ട് നാ​ലി​ന് കി​ഴ​ക്ക​മ്ബ​ല​ത്ത് ട്വ​ന്‍റി 20 പൊ​തു​യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ അ​ദ്ദേ​ഹം പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.

Leave A Reply