മാ​ന​വീ​യം​ ​സ്‌​നേ​ഹ​സ​ദ​സ് ​സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ചു

ചി​റ്റൂ​ര്‍​:​ ​ആ​ര്‍.​എ​സ്.​എ​സ്,​ ​എ​സ്.​ഡി.​പി.​ഐ​ ​വ​ര്‍​ഗീ​യ​ ​ഭീ​ക​ര​ത​യ്‌​ക്കെ​തി​രെ​ ​ജ​നാ​ധി​പ​ത്യ​ ​മ​ഹി​ളാ​ ​അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍​ ​ചി​റ്റൂ​ര്‍​ ​ഏ​രി​യ​ ​ക​മ്മി​റ്റി​ ​ ​മാ​ന​വീ​യം​ ​സ്‌​നേ​ഹ​സ​ദ​സ് ​സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ചു.​ ​ക​ച്ചേ​രി​മേ​ട്ടി​ല്‍​ ​നി​ന്നും​ ​നൂ​റു​ക​ണ​ക്കി​ന് ​വ​നി​ത​ക​ള്‍​ ​പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത​ ​റാ​ലി​ക്ക് ​ശേ​ഷം​ ​അ​ണി​ക്കോ​ട്ടി​ല്‍​ ​വെ​ച്ച്‌ ​ന​ട​ന്ന​ ​മാ​ന​വീ​യം​ ​സ്‌​നേ​ഹ​സ​ദ​സ് ​സം​സ്ഥാ​ന​ ​ക​മ്മ​റ്റി​ ​അം​ഗം​ ​പി.​പി.​ദി​വ്യ​ ​ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം​ ​ചെ​യ്തു.​ ​

മ​ഹി​ളാ​ ​അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍​ ​ചി​റ്റൂ​ര്‍​ ​ഏ​രി​യ​ ​പ്ര​സി​ഡ​ന്റ് ​എ.​സു​ജാ​ത​ ​അ​ദ്ധ്യ​ക്ഷ​ത വഹിച്ചു .​ ​സി.​പി.​എം ചി​റ്റൂ​ര്‍​ ​ഏ​രി​യ​ ​സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ ​ആ​ര്‍.​ശി​വ​പ്ര​കാ​ശ്,​ ​മ​ഹി​ളാ​ ​അ​സോ​സി​യേ​ഷ​ന്‍​ ​ജി​ല്ലാ​ ​സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ ​സു​ബൈ​ദ​ ​ഇ​സ​ഹാ​ഖ്,​ ​ഏ​രി​യ​ ​സെ​ക്ര​ട്ട​റി​ ​എ​ന്‍.​ ​എ​ന്നി​വ​ര്‍​ ​സം​സാ​രി​ച്ചു.

Leave A Reply