അക്ഷയ് കുമാർ ചിത്രം പൃഥ്വിരാജ്: പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

അക്ഷയ് കുമാർ, സഞ്ജയ് ദത്ത്, മാനുഷി ഛില്ലർ, സോനു സൂദ് എന്നിവർ അഭിനയിക്കുന്ന പൃഥ്വിരാജ്  ജൂൺ 10 ന് റിലീസ് ചെയ്യാനായിരുന്നു നേരത്തെ തീരുമാനിച്ചിരുന്നത്. എന്നിരുന്നാലും, നേരത്തെ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത ഓപ്പണിങ്ങിന് ഒരാഴ്ച മുമ്പ് പൃഥ്വിരാജ് ജൂൺ 3 ന് റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് നിർമ്മാതാക്കൾ അറിയിച്ചു. ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു.

ചിത്രത്തിൽ പൃഥ്വിരാജ് ചൗഹാൻ രാജാവിന്റെ വേഷം അക്ഷയ് കുമാർ മികച്ച രീതിയിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. നിർഭയനും ശക്തനുമായ സാമ്രാട്ട് പൃഥ്വിരാജ് ചൗഹാന്റെ ജീവിതത്തെയും വീര്യത്തെയും ആസ്പദമാക്കി യാഷ് രാജ് ഫിലിംസ് പൃഥ്വിരാജിനൊപ്പം ആദ്യ ചരിത്ര ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നു. ചന്ദ്രപ്രകാശ് ദ്വിവേദി സംവിധാനം ചെയ്ത പൃഥ്വിരാജ് നിർമ്മിക്കുന്നത് യാഷ് രാജ് ഫിലിംസാണ്. പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസ് നിർമ്മിക്കുന്ന ഏറ്റവും വലിയ ചരിത്ര ചിത്രമാണിത്.

Leave A Reply