യമഹ YZF-R15M മോട്ടോജിപി എഡിഷൻ വിറ്റുതീർന്നു

യമഹ YZF-R15M V4-ന്റെ മോട്ടോജിപി പതിപ്പ് നിർമ്മാതാവിന്റെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ വിൽപ്പനയ്‌ക്കായി ലിസ്‌റ്റ് ചെയ്‌തിട്ടില്ല. യമഹയുടെ സൂപ്പർ സ്‌പോർട് മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ പ്രത്യേക പതിപ്പിൽ അതിന്റെ YZR-M1 മോട്ടോജിപി റേസ് ബൈക്കിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടാണ് അവതരിപ്പിച്ചു.

പരിമിതമായ R15M മോട്ടോജിപി പതിപ്പ് കഴിഞ്ഞ വർഷം സെപ്റ്റംബറിൽ 1.79 ലക്ഷം രൂപയ്ക്ക് പുറത്തിറക്കി, ഇത് സാധാരണ R 15M-നെക്കാൾ 2,000 രൂപ കൂടുതലായിരുന്നു. പ്രത്യേക പതിപ്പ് ഒരു സൗന്ദര്യവർദ്ധക ജോലി മാത്രമായിരുന്നു, യമഹയുടെ YZR-M1 മോട്ടോജിപി റേസ് ബൈക്കിന്റെ ലൈവറി പകർത്തുന്നതിനായി മോൺസ്റ്റർ എനർജിയും എനിയോസ് ലോഗോകളും ഉള്ള കറുപ്പും നീലയും നിറങ്ങളിൽ പൂർത്തിയാക്കി.

മെക്കാനിക്കലായി, മോട്ടോജിപി പതിപ്പ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് R15 V4-ന് സമാനമാണ്, 155cc, ഫോർ-വാൽവ്, സിംഗിൾ-സിലിണ്ടർ, ലിക്വിഡ്-കൂൾഡ് എഞ്ചിൻ 10,000rpm-ൽ 18.4hp ഉം 7,500rpm-ൽ 14.2Nm ടോർക്കും ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്ന എഞ്ചിനാണ്.

 

Leave A Reply