48.43 ലക്ഷം രൂപയ്ക്ക് ടൊയോട്ട ഫോർച്യൂണർ ജിആർ-എസ് പുറത്തിറക്കി

ടൊയോട്ട ഫോർച്യൂണർ എസ്‌യുവിയുടെ ഇന്ത്യൻ ലൈനപ്പ് വിപുലീകരിച്ചു, ഒരു പുതിയ ജിആർ-എസ് വേരിയന്റ് ചേർത്തു, അതിന്റെ വില 48.43 ലക്ഷം രൂപയാണ്. ഫോർച്യൂണർ ജിആർ എസിന് സൗന്ദര്യവർദ്ധക വ്യത്യാസങ്ങളും കൂടുതൽ സവിശേഷതകളും GR-ട്യൂൺ ചെയ്ത സസ്പെൻഷൻ സംവിധാനവും ലഭിക്കുന്നു. ഫോർച്യൂണർ ജിആർ-എസിലെ ജിആർ എന്നാൽ ടൊയോട്ടയുടെ പ്രകടന വിഭാഗമായ ഗാസൂ റേസിംഗിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇന്ത്യയിൽ ഫോർച്യൂണർ ഇപ്പോൾ മൂന്ന് വേരിയന്റുകളിൽ വരുന്നു – സ്റ്റാൻഡേർഡ് മോഡലിന്റെ വില 31.79 ലക്ഷം രൂപ; ലെജൻഡറിന് 40.91 ലക്ഷം രൂപ മുതൽ വില.

ഫോർച്യൂണർ ജിആർ എസിന് കോസ്മെറ്റിക് ട്വീക്കുകൾ ലഭിക്കുന്നു, അത് സ്റ്റാൻഡേർഡ് ഫോർച്യൂണറിൽ നിന്നും ലെജൻഡറിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമാക്കുന്നു. പുതിയ ഫ്രണ്ട് ഗ്രിൽ, ട്വീക്ക് ചെയ്ത ഫ്രണ്ട്, റിയർ ബമ്പറുകൾ, ഓൾ-ബ്ലാക്ക് അലോയ് വീലുകൾ, ഗ്രില്ലിലെ ജിആർ ബാഡ്ജുകൾ, ഫെൻഡറുകൾ, ബൂട്ട് ലിഡ് എന്നിവ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഫോർ വീൽ ഡ്രൈവിനൊപ്പം 6 സ്പീഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാൻസ്മിഷനുമായി ജോടിയാക്കിയ 204 എച്ച്പി, 2.8 ലിറ്റർ ഡീസൽ എഞ്ചിനിലാണ് ഇന്ത്യ-സ്പെക്ക് ഫോർച്യൂണർ ജിആർ-എസ് ലഭ്യമാകുന്നത്. ഒരു പെട്രോൾ വേരിയന്റ് ലഭ്യമാകില്ല.

 

Leave A Reply