സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 870 SoC ഫീച്ചർ ചെയ്യുന്ന ഐക്യു നിയോ 6 ഇന്ത്യയിൽ ഉടൻ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കും

 

ഐക്യു നിയോ 6 ഇന്ത്യയിൽ ഉടൻ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കും. ഇന്ത്യയിൽ തങ്ങളുടെ പുതിയ നിയോ സീരീസിന്റെ ലോഞ്ച് കമ്പനി സ്ഥിരീകരിച്ചു. iQOO Neo 6 ചൈനയിൽ സമാരംഭിച്ചു, ഇന്ത്യയിൽ സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 870 SoC എന്ന മറ്റൊരു ചിപ്പുമായി വരുന്നതായി സ്ഥിരീകരിച്ചു. താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ, ചൈനീസ് വേരിയന്റിന് ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 8 Gen 1 SoC ഉണ്ട്.

ഐക്യു നിയോ 6 ഇന്ത്യൻ വേരിയന്റും ഇന്ത്യയിൽ 80W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗുമായി വരും. ഇന്ത്യയിലെ മറ്റ് ഫോണുകളെപ്പോലെ, ഐക്യു ബോക്സിൽ 80W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് അഡാപ്റ്റർ ചേർക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ഈ മാസം ആദ്യം ചൈനയിൽ സമാരംഭിച്ച ഐക്യു നിയോ 6 SE യുടെ റീബ്രാൻഡഡ് പതിപ്പായി ഐക്യു നിയോ 6 ഇന്ത്യൻ വേരിയന്റ് അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് തോന്നുന്നു. അങ്ങനെയെങ്കിൽ, ഐക്യു Neo 6 ഇന്ത്യൻ വേരിയന്റിന് 6.7 ഇഞ്ച് അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേ ഒരു ഫുൾ HD+ റെസല്യൂഷനോട് കൂടിയായിരിക്കും. 120Hz പുതുക്കൽ നിരക്കിന് പിന്തുണയുണ്ടാകും. മുൻ ക്യാമറയ്‌ക്കായി മുകളിലെ മധ്യഭാഗത്ത് ഒരു ഹോൾ-പഞ്ച് കട്ട്‌ഔട്ടിനൊപ്പം സ്‌ക്രീനും വരും.

 

Leave A Reply