മഹേഷ് ബാബുവിന്റെ സർക്കാരു വാരി പാട്ട യുഎസ് പ്രീമിയർ ഷോകളിൽ നിന്ന് നേടിയത് 6 കോടി രൂപ

മഹേഷ് ബാബുവിന്റെ സർക്കാർ വാരി പാട ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ തകർപ്പൻ തുടക്കമാണ്. റിലീസ് ചെയ്ത് മണിക്കൂറുകൾക്കകം ഔദ്യോഗിക ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കണക്കുകൾ പുറത്ത്. വ്യാപാര വിദഗ്ധരുടെ അഭിപ്രായത്തിൽ, യുഎസ് പ്രീമിയർ ഷോകളിൽ നിന്ന് സർക്കാരു വാരി പാട്ട 6 കോടി രൂപ (ഏകദേശം) നേടി. ഇന്നലെ മെയ് 12 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തിയ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തത് പരശുറാം പെറ്റ്‌ലയാണ്. രണ്ട് വർഷത്തിനിടെ മഹേഷ് ബാബുവിന്റെ ആദ്യ ചിത്രമാണിത്.

ഒരു വാണിജ്യ എന്റർടെയ്‌നറാണ് ചിത്രം, അത് മെയ് 12 ന് സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തി. കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക് കാരണം ചിത്രം പലതവണ മാറ്റിവച്ചു. മഹേഷ് ബാബുവിൻറെ ഒരു ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്തിട്ട് 2 വർഷത്തിലേറെയായി. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ സർക്കാരു വാരി പാട്ട ഇന്നലെ പുറത്തിറങ്ങി. കൂടാതെ ചിത്രം ഇപ്പോൾ തന്നെ തകർപ്പൻ തുടക്കത്തിലാണ്.

ഗീത ഗോവിന്ദം ഫെയിം പരശുറാം പെറ്റ്‌ലയാണ് സർക്കാരു വാരി പാട്ട സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. മഹേഷ് ബാബുവും കീർത്തി സുരേഷുമാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. സമുദ്രക്കനി, നദിയ മൊയ്തു, വെണ്ണേല കിഷോർ, നാഗ ബാബു എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Leave A Reply