മഞ്ചേരി കോടതി 5 ദിവസത്തേക്കു പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയിൽ വിട്ടു

മൈസൂരു/നിലമ്പൂർ ∙ ഒറ്റമൂലി രഹസ്യം ലഭിക്കാനായി മൈസൂരു സ്വദേശിയായ പാരമ്പര്യ വൈദ്യൻ ഷാബാ ഷരീഫിനെ കൊന്നു കഷണങ്ങളാക്കി പുഴയിൽ തള്ളിയ കേസിൽ അറസ്റ്റിലായ തങ്ങളകത്ത് നൗഷാദിനെ മഞ്ചേരി കോടതി 5 ദിവസത്തേക്കു പൊലീസ് കസ്റ്റഡിയിൽ വിട്ടു. ഇയാൾ നടത്തിയ വെളിപ്പെടുത്തലുകളാണ് ഷാബാ ഷരീഫിന്റെ കൊലപാതകം വെളിച്ചത്തു കൊണ്ടുവന്നത്.

മുഖ്യപ്രതി ഷൈബിൻ അഷ്റഫിന്റെ ഭാര്യയെ അന്വേഷണസംഘം ബത്തേരിയിൽനിന്നു വിളിച്ചുവരുത്തി ചോദ്യം ചെയ്തു. ഷൈബിന്റെ നിലമ്പൂർ മുക്കട്ടയിലെ വീടിന്റെ ഒന്നാം നിലയിലാണു ഷാബാ ഷരീഫിനെ തടവിലിട്ടിരുന്നത്. അക്കാലത്ത് ഷൈബിന്റെ ഭാര്യ വീട്ടിലുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ, താഴെ താമസിച്ചിരുന്ന താൻ കാര്യങ്ങൾ അറിഞ്ഞില്ലെന്നു ഭാര്യ മൊഴി നൽകിയെന്നാണു സൂചന. നൗഷാദിനോടൊന്നിച്ച് ഇവരെ വീണ്ടും ചോദ്യം ചെയ്തേക്കും.

നൗഷാദിനെ സംഭവവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സ്ഥലങ്ങളിലെത്തിച്ചു ഇന്നു തെളിവെടുപ്പു നടത്തും. ഷൈബിനെ വീട്ടിൽ കയറി ആക്രമിച്ചു കവർച്ച നടത്തിയ കേസിലെ പ്രതി കൂടിയാണു നൗഷാദ്. അറസ്റ്റിലായ മറ്റു പ്രതികളായ ഷിഹാബുദ്ദീൻ, നിഷാദ് എന്നിവരെ 2 ദിവസം കഴിഞ്ഞു കസ്റ്റഡിയിൽ വാങ്ങാനാണു പൊലീസിന്റെ പദ്ധതി.

Leave A Reply