പോസ്റ്റ് ഓഫിസ്​ വഴി​ വീര്യംകൂടിയ ലഹരിമരുന്നെത്തിച്ച യുവാവ്​ പിടിയിൽ

കൊച്ചി: നെതർലൻഡ്​​സിൽനിന്ന് വിദേശ പോസ്റ്റ് ഓഫിസ്​ വഴി​ വീര്യംകൂടിയ ലഹരിമരുന്നെത്തിച്ച യുവാവ്​ പിടിയിൽ. വീര്യംകൂടിയ എം.ഡി.എം.എയും കൊക്കെയ്​നും വാങ്ങിയ കൊടുങ്ങല്ലൂർ ലോകമലേശ്വരം വടക്കനോളിൽ വീട്ടിൽ ജാസിം നിസാമാണ്​ (29) അറസ്റ്റിലായത്.

രണ്ട് ദിവസം മുമ്പാണ് ഫോറിൻ പോസ്റ്റ് ഓഫിസിൽ ജാസിമിന്റെ പേരിലെത്തിയ പാർ​സലിൽ ഇന്‍റർനാഷനൽ മെയിൽ സെന്‍റർ ഓഫിസിന്​ സംശയം തോന്നിയത്​. തുടർന്ന്​ ഉദ്യോഗസ്ഥർ എക്‌സൈസിന് ഇത്​ കൈമാറി.

പാർസൽ പരിശോധിച്ചപ്പോഴാണ് മൂന്ന് കവറുകളിൽ എം.ഡി.എം.എയും ഒരു കവറിൽ കൊക്കെയ്​നുമാണെന്ന് തിരിച്ചറിഞ്ഞത്​. ബ്രൗൺ, പിങ്ക്​, വെള്ള നിറത്തിലുള്ള 2896.8 മില്ലീഗ്രാം എം.ഡി.എം.എയും 9881.8 മില്ലീഗ്രാം കൊക്കെയ്നുമാണ്​ കൊറിയറിലുണ്ടായിരുന്നത്​.

ഇതിലെ വിലാസം നോക്കി എക്‌സൈസ് സംഘം ജാസിമിന്റെ വീട്ടിലെത്തി ചോദ്യം ചെയ്തു. പാർസൽ തന്റേതല്ലെന്നാണ് ഇയാൾ മൊഴി നൽകിയത്. എന്നാൽ, സമാനമായ കൊറിയറുകൾ ജാസിമിന്​ കൈമാറിയതായി പോസ്റ്റ്​മാൻ അറിയിച്ചതോടെ കൂടുതൽ ചോദ്യം ചെയ്യലിനായി കസ്റ്റഡിയിലെടുക്കുകയായിരുന്നു.

വീട്ടിൽ നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ കഞ്ചാവ് പൊടിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന മൂന്ന് ക്രഷർ, ഹുക്ക തുടങ്ങിയവയും കണ്ടെടുത്തു. കൂടുതൽ ചോദ്യം ചെയ്യലിനായി കൊച്ചിയിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്നെങ്കിലും മൊഴിയിൽ ഉറച്ചുനിന്നു.

Leave A Reply