മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ കെഎസ്ആർടിസിയിലെ ശമ്പള പ്രതിസന്ധിയിൽ ഇടപെടണമെന്ന് യൂണിയനുകൾ

മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ കെഎസ്ആർടിസിയിലെ ശമ്പള പ്രതിസന്ധിയിൽ ഇടപെടണമെന്ന ആവശ്യം ശക്തമാക്കി യൂണിയനുകൾ. ഐഎൻടിയുസി ആവശ്യപ്പെട്ടത് ഗതാഗതമന്ത്രി കെഎസ്ആ‍ര്‍ടിസിയിലെ പ്രശ്നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ മുഖ്യമന്ത്രി കടമ നിറവേറ്റണമെന്നാണ്. സർക്കാർ ഇതുവരെ ബാങ്ക് വായ്പയ്ക്ക് ഗ്യാരണ്ടി ചോദിച്ചുള്ള കോർപ്പറേഷൻ്റെ അഭ്യർത്ഥനയോട് പ്രതികരിച്ചിട്ടില്ല.

കെഎസ്ആ‍ര്‍ടിസിയിലെ ജീവനക്കാര്‍ക്ക് ശമ്പളം എന്ന് കിട്ടുമെന്നതിൽ ഒരു ഉറപ്പും ഇല്ല.ഇതോടെ സിഐടിയു ഒഴികെയുള്ള തൊഴിലാളി സംഘടനകകൾ പ്രത്യക്ഷ സമര പരിപാടികളിലേക്ക് കടന്നിരിക്കുകയാണ്. ഐൻ ടിയുസി തൊഴിലാളികൾ ഇന്ന് കരിദിനം ആചരിക്കുകയാണ്. ജോലിക്കെത്തിയത് കറുത്ത ബാഡ്ജ് ധരിച്ചാണ്.

കെഎസ്ആർടിസി സർക്കാരിന്റെ 105 പൊതുമേഖലാ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ ഒന്ന് മാത്രമാണ് . കെഎസ്ആർടിസിയുടെ കണക്കപ്പിള്ളയല്ല താൻ , ഗതാഗത വകുപ്പിന്റെ മന്ത്രിയാണെന്ന് ആന്റണി രാജു പ്രതികരിച്ചിരുന്നു.

സർക്കാരിന്റെ നിലപാടാണ് മന്ത്രി കഴിഞ്ഞ രണ്ട് ദിവസമായി നടത്തിയ പ്രസ്താവനകളിലൂടെ വ്യക്തമാക്കിയത് . ഇനി വിട്ടുവീഴ്ച തന്റെ വാക്ക് വിശ്വസിക്കാതെ സമരം ചെയ്ത ജീവനക്കാരോട് ഇല്ലെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു.

Leave A Reply