ഗൂഢാലോചന പി സി ജോർജിനെ വെണ്ണലയിലെ പ്രസംഗത്തിന് ക്ഷണിച്ചതിൽ ഉണ്ടെന്ന് കൊച്ചി കമ്മിഷണർ സി എച്ച് നാഗരാജു

ഗൂഢാലോചന പി സി ജോർജിനെ വെണ്ണലയിലെ പ്രസംഗത്തിന് ക്ഷണിച്ചതിൽ ഉണ്ടെന്ന് കൊച്ചി കമ്മിഷണർ സി എച്ച് നാഗരാജു. വീണ്ടും നിലവിൽ ഒരു സംഭവമുണ്ടായിരിക്കെ ഇത് ആവർത്തിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ടായിരുന്നു. പ്രസംഗത്തിന് ക്ഷണിച്ചത് അത് അറിഞ്ഞുകൊണ്ടാണ്. കൂടുതൽ അന്വേഷണം സംഭവത്തിൽ വേണം. സംഘാടകർക്കെതിരെ ആവശ്യമെങ്കിൽ കേസെടുക്കുമെന്ന് കമ്മിഷണർ വ്യക്തമാക്കി.

എന്തായാലും പി സി ജോർജിന്റെ അറസ്റ്റ് ഉണ്ടാകും. അറസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ തിടുക്കമില്ല. ജാമ്യത്തിൽ വീണ്ടും അറസ്റ്റ് ചെയ്താൽ ഇറങ്ങാനുള്ള സാധ്യതയുണ്ട്. കൃത്യമായ അന്വേഷണം അതുകൊണ്ട് നടത്തുമെന്ന് അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.പി സി ജോര്‍ജ് വിദ്വേഷ പ്രസംഗം നടത്തിയതായി തെളിവുണ്ടെന്നും പ്രസംഗത്തിന്റെ ദൃശ്യങ്ങള്‍ പരിശോധിച്ചതായും പൊലീസ് കമ്മീഷണര്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു.

അറസ്റ്റ് 153 എ 295 വകുപ്പുകൾ ചുമത്തിയാകും. അതേസമയം പി സി ജോര്‍ജിന്റെ ഇടക്കാല ഉത്തരവിലൂടെ അറസ്റ്റ് തടയണമെന്ന ആവശ്യം ജില്ലാ സെഷന്‍സ് കോടതി തള്ളിയിരുന്നു.

Leave A Reply