അന്തർ സംസ്ഥാന മയക്കുമരുന്ന് സംഘത്തിലെ പ്രധാന കണ്ണിയായായ യുവ ക്രിക്കറ്റ് താരത്തെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

തലശേരി: യുവ ക്രിക്കറ്റ് താരം അറസ്റ്റിൽ. മഹാരാഷട്രയിൽ നിന്നെത്തിയ പോലീസ് സംഘം അറസ്റ്റ് ചെയ്തത് തലശേരി ചേറ്റംകുന്ന് തയ്യിബാസിൽ മുഹമ്മദ് ജാസിമിനെ (27)യാണ്. അന്തർ സംസ്ഥാന മയക്കുമരുന്ന് സംഘത്തിലെ പ്രധാന കണ്ണിയാണ് ഇയാൾ.

അറസ്റ്റ് ചെയ്തത് ചേറ്റംകുന്നിലെ വീട് വളഞ്ഞ് ആണ് ജാസി൦ മഹാരാഷ്‌ട്ര, ഡൽഹി, കർണാടകം, കേരളം, ഗോവ എന്നീ സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ വേരുകളുള്ള വൻ മയക്കുമരുന്ന് റാക്കറ്റിലെ പ്രധാന കണ്ണിയാണ്പോലീസ് പറഞ്ഞു. ഈ റാക്കറ്റിൽ മലയാളികളായ രണ്ടു യുവതികൾ ഉൾപ്പെടെ അഞ്ച് യുവതികളും കണ്ണികളാണെന്നും ഇവരെ തിരിച്ചറിഞ്ഞതായും മഹാരാഷ്‌ട്ര പോലീസ് അറിയിച്ചു. ഡാൻസ് ബാർ നർത്തകികളാണ് ഇവരിൽ രണ്ടു പേരെന്നും വിവരമുണ്ട്.

രത്നഗിരി പോലീസ് തലശേരിയിലെത്തിയത് രണ്ടുപേരെ ഡൽഹിയിലും രത്നഗിരിയിലും നടന്ന റെയ്ഡിൽ അറസ്റ്റ് ചെയ്തതിനു പിന്നാലെയാണ്. തലശേരിയിലെ കായിക ലോകം ജില്ലാ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിലും സംസ്ഥാനതല മത്സരങ്ങളിലും ഉൾപ്പെടെ പങ്കെടുത്തിട്ടുള്ള യുവ ക്രിക്കറ്റ് താരത്തെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത വിവരമറിഞ്ഞു ഞെട്ടലിലാണ്. ഡൽഹി സ്വദേശിനിയായ യുവതി തലശേരി ടൗൺ സ്റ്റേഷനിൽ ജാസിമിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്ത് എത്തിച്ചയുടൻ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ നാടകീയ രംഗങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ചു. ജാസിമിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത് മഹാരാഷ്‌ട്ര രത്നഗിരി പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലെ എസ്ഐ ആകാശിന്‍റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള പോലീസ് സംഘമാണ്.

Leave A Reply