നയൻതാരയും വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും ജൂൺ 9ന് വിവാഹിതരായേക്കും

 

ലേഡി സൂപ്പർ സ്റ്റാർ നയൻതാര ഒടുവിൽ വിവാഹിതയാകാൻ തീരുമാനിച്ചതായി റിപ്പോർട്ട്. സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനുമായി ഏറെ നാളായി ഡേറ്റിംഗ് നടത്തുന്ന നടി അടുത്ത മാസം വിവാഹിതയായേക്കും. നയൻതാരയും വിഘ്‌നേഷും ജൂൺ 9 ന് വിവാഹിതരാകാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

നയൻതാരയും സംവിധായകൻ വിഘ്‌നേഷ് ശിവനും കുറച്ചു നാളായി പ്രണയത്തിലാണ്. ഇപ്പോൾ, വിവിധ റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്, ദമ്പതികൾ അവരുടെ വിവാഹ തീയതിയിലും വേദിയും തീരുമാനിച്ചു എന്നാണ്. റിപ്പോർട്ടുകൾ അനുസരിച്ച്, നയൻതാരയും വിഘ്‌നേഷും അടുത്ത മാസം 2022 ജൂൺ 9 ന് ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ തിരുമല തിരുപ്പതി ക്ഷേത്രത്തിൽ വച്ച് വിവാഹിതരായേക്കും. കുടുംബാംഗങ്ങളും അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളും മാത്രം പങ്കെടുക്കുന്ന ഒരു അടുപ്പമുള്ള വിവാഹമായിരിക്കും അവരുടേത്.

വിഘ്നേഷ് ശിവൻ സംവിധാനം ചെയ്ത കാട്ടുവാക്കുള രണ്ടു കാതൽ എന്ന ചിത്രത്തിലും നയൻതാര അഭിനയിച്ചിരുന്നു. വിജയ് സേതുപതി, സാമന്ത എന്നിവരും ചിത്രത്തിലുണ്ട്. ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ വൻ കുതിപ്പിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കുകയാണ് ചിത്രം. ചിത്രത്തിന്റെ വിജയത്തിന് ശേഷം അവർ നിരവധി ക്ഷേത്രങ്ങൾ സന്ദർശിച്ചു, ആന്ധ്രാപ്രദേശിലെ തിരുമല തിരുപ്പതി ക്ഷേത്രവും അതിലൊന്നായിരുന്നു.

Leave A Reply