മാരുതി കാറുകൾ, എസ്‌യുവി എന്നിവയ്ക്ക് 31,000 രൂപ വരെ കിഴിവ് ലഭിക്കും

 

മാരുതി സുസുക്കി അരീന ഡീലർഷിപ്പുകൾ അവരുടെ കാറുകൾക്കും എസ്‌യുവികൾക്കും 2022 മെയ് മാസത്തിൽ ആകർഷകമായ കിഴിവുകളും ആനുകൂല്യങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. വാഗൺ ആർ, എസ്-പ്രസ്സോ, സ്വിഫ്റ്റ്, ഡിസയർ, വിറ്റാര ബ്രെസ്സ എന്നിവയും മറ്റും ആനുകൂല്യങ്ങളോടെ ലഭ്യമായ മോഡലുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു, അവിടെ വാങ്ങുന്നവർക്ക് ക്യാഷ് ഡിസ്‌കൗണ്ട്, കോർപ്പറേറ്റ് എന്നിവ ലഭിക്കും. ആനുകൂല്യങ്ങളും എക്സ്ചേഞ്ച് ഓഫറുകളും. ഒരു മോഡലിന്റെയും സിഎൻജി വേരിയന്റുകളിൽ കിഴിവ് ലഭ്യമാകില്ല.

ഹ്യുണ്ടായ് സാൻട്രോയുടെയും ടാറ്റ ടിയാഗോയുടെയും എതിരാളിയായ മാരുതി വാഗൺ ആറിന്റെ ടോൾ-ബോയ് സ്റ്റാൻസ് ഉള്ളിൽ ധാരാളം ഇടം നൽകുന്നു, കൂടാതെ അടുത്തിടെ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്ത ഒരു ജോടി ഇന്ധനക്ഷമതയുള്ള പെട്രോൾ എഞ്ചിനുകളുമായാണ് ഇത് വരുന്നത്. ഡ്യുൽജെറ്റ് സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിച്ച്. രണ്ട് എഞ്ചിനുകളോടും കൂടിയ എഎംടി ഗിയർബോക്‌സിന്റെ ഓപ്ഷനും വാങ്ങുന്നവർക്ക് ഉണ്ട്. വാഗൺ ആർ അതിന്റെ വിലയ്ക്ക് മാന്യമായി സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, കൂടാതെ നഗര സൗഹൃദ ചലനാത്മകതയുമുണ്ട്.

68 എച്ച്‌പി, 1.0 ലിറ്റർ പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ നൽകുന്ന എസ്-പ്രസ്സോ ഒരു പെപ്പിയും മിതവ്യയവും ഉള്ള ഹൈ റൈഡിംഗ് ഹാച്ച്ബാക്കാണ്. ഇത് മാനുവൽ, എഎംടി ഗിയർബോക്സുകളിൽ ലഭ്യമാണ്. ഇത് അതിന്റെ വലുപ്പത്തിനും വിശാലമാണ്, ഈ വിലയിൽ, ഇത് മാന്യമായി സവിശേഷതകളാൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

പുതിയ സെലേറിയോ ഇപ്പോൾ ഏതാനും മാസങ്ങൾ മാത്രമേ വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തിയിട്ടുള്ളൂ, എന്നാൽ എഎംടി ഉൾപ്പെടെ എല്ലാ വേരിയന്റുകളിലും 26,000 രൂപ വരെ ആനുകൂല്യങ്ങളോടെ ഇത് ഇതിനകം ലഭ്യമാണ്. 5-സ്പീഡ് മാനുവൽ, എഎംടി ഗിയർബോക്‌സ് ഓപ്ഷനുകളോട് കൂടിയ 67 എച്ച്പി, 1.0 ലിറ്റർ പെട്രോൾ എഞ്ചിനിനൊപ്പം ലഭ്യമാണ്.

 

Leave A Reply