വിവോ ഇന്ത്യയിൽ V23e-യ്ക്ക് വേനൽക്കാല പ്രത്യേക ഓഫർ പ്രഖ്യാപിച്ചു

വിവോയുടെ വി-സീരീസ് സ്മാർട്ട്‌ഫോണിന് ഇന്ത്യയിൽ പുതിയ ഓഫർ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഇന്ത്യയിൽ ഈ വർഷം ആദ്യം ലോഞ്ച് ചെയ്ത വിവോ V23e-ന് കമ്പനി 5000 രൂപ പ്രത്യേക ക്യാഷ്ബാക്ക് കിഴിവ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. വിവോയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ സെൽഫി കേന്ദ്രീകൃത സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ സീരീസിലെ എൻട്രി ലെവൽ പാക്കേജാണ് V23e.

ഇന്ത്യയിൽ വിവോ V23e വാങ്ങുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക്, എസ്ബിഐ അല്ലെങ്കിൽ ഐഡിഎഫ്സി ബാങ്ക് കാർഡുകൾ ഉപയോഗിച്ച് 5000 രൂപ കിഴിവ് ക്ലെയിം ചെയ്യാം. വൺ കാർഡ് ഉള്ളവർക്കും ഓഫർ ക്ലെയിം ചെയ്യാം. ക്യാഷ്ബാക്ക് ഓഫർ മെയ് 10 വരെയാണ്.

ഇന്ത്യയിലെ വിവോ V23e 5G വില 8GB + 128GB സ്റ്റോറേജ് ഓപ്ഷനായി 25,990 രൂപയാണ്. മിഡ്‌നൈറ്റ് ബ്ലൂ, സൺഷൈൻ ഗോൾഡ് എന്നിങ്ങനെ രണ്ട് നിറങ്ങളിൽ ഫോൺ ലഭ്യമാണ്. ക്യാഷ്ബാക്ക് ഓഫർ ഫലപ്രദമായ വില 20,990 രൂപയായി കുറയ്ക്കുന്നു.

സവിശേഷതകളിൽ, വിവോ V23e ന് 44MP ഫ്രണ്ട് ക്യാമറ സെൻസർ ഉണ്ട്. ഇതിന് 6.44-ഇഞ്ച് ഫുൾ-എച്ച്‌ഡി + അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേയുണ്ട്, ഒരു സാധാരണ 60Hz പുതുക്കൽ നിരക്ക് പിന്തുണയുണ്ട്. ഇൻ-ഡിസ്‌പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സ്‌കാനറും ഫോണിലുണ്ട്. ഹുഡിന് കീഴിൽ, മീഡിയടെക് ഡൈമെൻസിറ്റി 810 പ്രൊസസർ ഉണ്ട്.

 

Leave A Reply