ഐഫോണ്‍ എസ്‌ഇ 3യുടെ കമ്ബ്യൂട്ടര്‍ സഹായത്തോടെയുള്ള ഡിസൈന്‍ ഓണ്‍ലൈനില്‍

ഐഫോണ്‍ എസ്‌ഇ 3യുടെ കമ്ബ്യൂട്ടര്‍ സഹായത്തോടെയുള്ള ഡിസൈന്‍ ഓണ്‍ലൈനില്‍

ഐഫോണ്‍ എസ്‌ഇ 3യുടെ കമ്ബ്യൂട്ടര്‍ സഹായത്തോടെയുള്ള ഡിസൈന്‍ ഓണ്‍ലൈനില്‍ ചോര്‍ന്നു. ഇതാദ്യമായാണ് ഐഫോണ്‍ എസ്‌ഇ 3യുടെ റെന്‍ഡറുകള്‍ ഓണ്‍ലൈനില്‍ എത്തുന്നത്.ഐഫോണ്‍ എസ്‌ഇ 3യുടെ രൂപകല്‍പ്പന മുമ്ബത്തെ ഐഫോണ്‍ എസ്‌ഇ 2020, ഐഫോണ്‍ എക്‌സ്‌ആര്‍ എന്നിവയ്ക്ക് സമാനമായിരിക്കുമെന്ന് റെന്‍ഡറുകള്‍ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു.

iPhone SE 3-ല്‍ ചില ശ്രദ്ധേയമായ മാറ്റങ്ങളുണ്ട്. ഡിസ്‌പ്ലേയുടെ മുന്‍വശത്ത് ഫേസ് ഐഡിക്കുള്ള ഒരു നോച്ച്‌ ഉണ്ട്.പിന്‍ പാനലില്‍ ഫ്ലാഷോടു കൂടിയ ഒരൊറ്റ ക്യാമറയുണ്ട്. iPhone SE-യ്ക്ക് അതിന്റെ മുമ്ബത്തെ iPhone SE 2020 പോലെ ടച്ച്‌ ഐഡി ലഭിക്കില്ല.ഐഫോണ്‍ SE 3-ന്റെ CAD റെന്‍ഡറുകള്‍, ടിപ്സ്റ്റര്‍ ഡേവിഡ് കോവാല്‍സ്കിയുടെ (@xleaks7) സഹകരണത്തോടെ TenTechReview ചോര്‍ത്തി.

ഐഫോണ്‍ 12, ഐഫോണ്‍ 13 എന്നിവ പോലെ ബോക്‌സി ഡിസൈനില്‍ ഫോണ്‍ വരില്ലെന്നും പഴയ ഡിസൈനില്‍ തന്നെ പറ്റിനില്‍ക്കുമെന്നും ഐഫോണ്‍ എസ്‌ഇ 3യുടെ റെന്‍ഡറുകള്‍ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. റെന്‍ഡറില്‍ ഫോണ്‍ വെള്ള നിറത്തില്‍ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.വോളിയം റോക്കര്‍ ഇടതുവശത്തായിരിക്കുമ്ബോള്‍ പവര്‍ ബട്ടണും സിം ട്രേയും വലതുവശത്ത് കാണിക്കുന്നു. യുഎസ്ബി-ടൈപ്പ് C-യ്‌ക്കുള്ള പോര്‍ട്ടും സ്പീക്കര്‍ ഗ്രില്ലും ചുവടെയുണ്ട്. ഐഫോണ്‍ എസ്‌ഇയെക്കുറിച്ച്‌ ആപ്പിള്‍ ഔദ്യോഗികമായി ഒരു വിവരവും നല്‍കിയിട്ടില്ല.

Leave A Reply
error: Content is protected !!