ടാറ്റ സഫാരി എസ്‌യുവിയുടെ പുതിയ പതിപ്പ് വരാന്‍ പോകുന്നു

ടാറ്റ സഫാരി എസ്‌യുവിയുടെ പുതിയ പതിപ്പ് വരാന്‍ പോകുന്നു

2021 ഫെബ്രുവരിയില്‍ പുറത്തിറക്കിയ ടാറ്റ മോട്ടോഴ്‌സ് ടാറ്റ സഫാരി എസ്‌യുവി അതിന്റെ പുതിയ പതിപ്പ് കൊണ്ടുവരാന്‍ പോകുന്നു.സഫാരി അഡ്വഞ്ചര്‍ പേഴ്സണ എഡിഷനും സഫാരി ഗോള്‍ഡ് എഡിഷനും പിന്നാലെയാണ് ഈ വാഹനത്തിന്റെ ഡാര്‍ക്ക് എഡിഷന്‍ വരാന്‍ പോകുന്നത്.ടാറ്റ സഫാരി ഡാര്‍ക്ക് എഡിഷന്‍ 2022 ജനുവരി 17ന് അവതരിപ്പിക്കും. ലോഞ്ച് ചെയ്യുന്നതിന് മുമ്ബ്, ഒരു ടീസര്‍ വീഡിയോ പങ്കിട്ടുകൊണ്ട് കമ്ബനി ഈ വാഹനത്തിന്റെ മുന്‍ഭാഗം കാണിച്ചു.

ടാറ്റ സഫാരി ഡാര്‍ക്ക് എഡിഷന്റെ രൂപമായിരിക്കും ഇത്ബാക്കിയുള്ള മോഡലുകളുടെ ഡാര്‍ക്ക് എഡിഷന്‍ പോലെ, ടാറ്റ സഫാരി ഡാര്‍ക്ക് എഡിഷനും ബ്ലാക്ക്-ഔട്ട് ഫ്രണ്ട് ഗ്രില്ലും ഹെഡ്‌ലാമ്ബുകള്‍ക്ക് ചുറ്റും ട്രൈ-ആരോ പാറ്റേണ്‍ ഉള്ള കറുത്ത കേസിംഗും ലഭിക്കും.ബൂട്ട് ലിഡില്‍ കറുപ്പ് നിറമുള്ള ORVM-കളും അലോയ് വീലുകളും സഹിതം ബ്ലാക്ക് കളര്‍ ബാഡ്ജിംഗ് കാണപ്പെടും. എസ്‌യുവിയുടെ ഫ്രണ്ട് ഫെന്‍ഡറില്‍ ഇരുണ്ട ബാഡ്ജ് എഴുതിയിരിക്കും.

ടാറ്റ സഫാരി ഡാര്‍ക്ക് എഡിഷന്റെ ഇന്റീരിയറിനെക്കുറിച്ച്‌ പറയുകയാണെങ്കില്‍, ഇതിന് ഒരു സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് ടു-ടോണ്‍ ഡാഷ്‌ബോര്‍ഡ് ലഭിക്കും, ഇത് ബ്ലാക്ക് അപ്‌ഹോള്‍സ്റ്ററിയോടെ പൂര്‍ണ്ണമായും ബ്ലാക്ക്-ഔട്ട് തീമില്‍ വരും.
വയര്‍ലെസ് ആപ്പിള്‍, ആന്‍ഡ്രോയിഡ് കണക്റ്റിവിറ്റി പിന്തുണയുള്ള 8.8 ഇഞ്ച് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീന്‍ ഇന്‍ഫോടെയ്ന്‍മെന്റ് സിസ്റ്റം, വയര്‍ലെസ് ചാര്‍ജര്‍, ജെബിഎല്‍ ഓഡിയോ സിസ്റ്റം, 7.0 ഇഞ്ച് പാര്‍ട്ട് ഡിജിറ്റല്‍ ഇന്‍സ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റര്‍, പനോരമിക് സണ്‍റൂഫ്, ലെതര്‍ സീറ്റ് അപ്‌ഹോള്‍സ്റ്ററി തുടങ്ങിയ സവിശേഷതകള്‍ ഇതിന് ലഭിക്കും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!