പവൻ കല്യാൺ ചിത്രം ഭീംല നായക്കിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

പവൻ കല്യാൺ ചിത്രം ഭീംല നായക്കിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

തെലുങ്ക് സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ രണ്ട് മുൻനിര താരങ്ങളെ അണിനിരത്തുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന തെലുങ്ക് ആക്ഷൻ ഡ്രാമയാണ് ഭീംല നായക്. പവർ സ്റ്റാർ പവൻ കല്യാണും റാണ ദഗ്ഗുബതിയും ഒരുമിക്കുന്ന ഭീംല നായക് മലയാളത്തിൽ ഹിറ്റായ അയ്യപ്പനും കോശിയും എന്ന സിനിമയുടെ റീമേക്കാണ് . പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരന്റെ വേഷം ബാഹുബലി ഫെയിം റാണ അവതരിപ്പിക്കും പവൻ കല്യാൺ ഒറിജിനലിൽ നിന്ന് ബിജു മേനോന്റെ വേഷം അവതരിപ്പിക്കും. ചിത്രത്തിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ  പുറത്തിറങ്ങി.

സാഗർ കെ ചന്ദ്രയാണ് ഭീമൽ നായക് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്, നിത്യ മേനോൻ, സംയുക്ത മേനോൻ എന്നിവരാണ് നായികമാർ. ഗബ്ബർ സിംഗ് ഫെയിം പവൻ കല്യാണ് വീണ്ടും ഒരു പോലീസുകാരനായി ഭീംല നായക് എത്തുന്നു. ത്രിവിക്രം ചിത്രത്തിന് സംഭാഷണവും തിരക്കഥയും എഴുതിയപ്പോൾ തമൻ സംഗീതം നൽകുന്നു. സിത്താര എന്റർടെയ്ൻമെന്റിന്റെ കീഴിൽ സൂര്യദേവര നാഗ വംശി നിർമ്മിക്കുന്ന ഈ ചിത്രം ഫെബ്രുവരി 25ന് തീയറ്ററിൽ പ്രദർശനത്തിന് എത്തും.

Leave A Reply
error: Content is protected !!