ഇന്ത്യ ഓപ്പൺ: കോവിഡ്-19 കാരണം രണ്ട് കളിക്കാർ കൂടി പിൻമാറി

ഇന്ത്യ ഓപ്പൺ: കോവിഡ്-19 കാരണം രണ്ട് കളിക്കാർ കൂടി പിൻമാറി

സെമിഫൈനൽ പോരാട്ടത്തിന് മുന്നോടിയായി നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന 2022 ഇന്ത്യ ഓപ്പൺ ബാഡ്മിന്റൺ ടൂർണമെന്റിൽ നിന്ന് രണ്ട് കളിക്കാർ കൂടി പിന്മാറിയതായി ബാഡ്മിന്റൺ വേൾഡ് ഫെഡറേഷൻ ശനിയാഴ്ച സ്ഥിരീകരിച്ചു. രണ്ടാം സീഡായ റഷ്യൻ മിക്‌സഡ് ഡബിൾസ് താരം റോഡിയൻ അലിമോവ് വൈറസിന് പോസിറ്റീവായതിനെ തുടർന്ന് മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പിന്മാറി. മിക്‌സഡ് ഡബിൾസ് പങ്കാളിയായ അലീന ഡാവ്‌ലെറ്റോവയും അടുത്ത ബന്ധം കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് പിന്മാറി.

ലോക ബാഡ്മിന്റൺ ഗവേണിംഗ് ബോഡി കളിക്കാരുടെ ഐഡന്റിറ്റി വെളിപ്പെടുത്തിയില്ലെങ്കിലും, അലിമോവ് തന്നെ തന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ട് വഴി വികസനം സ്ഥിരീകരിച്ചു.തൽഫലമായി, അവരുടെ എതിരാളികൾ വാക്കോവർ നേടി മിക്സഡ് ഡബിൾസ് ഫൈനലിലേക്ക് യോഗ്യത നേടി. ജനുവരി 12 ന്, നിലവിലെ ലോക ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് വെള്ളി മെഡൽ ജേതാവ് കിഡംബി ശ്രീകാന്ത് ഉൾപ്പെടെ ഏഴ് ഇന്ത്യൻ ഷട്ടിൽമാരെ ഇതേ കാരണത്താൽ പരിപാടിയിൽ നിന്ന് പിന്മാറി. ശ്രീകാന്തിനെ കൂടാതെ അശ്വിനി പൊന്നപ്പ, റിതിക രാഹുൽ തകർ, ട്രീസ ജോളി, മിഥുൻ മഞ്ജുനാഥ്, സിമ്രാൻ അമൻ സിംഗ്, ഖുഷി ഗുപ്ത എന്നിവരാണ് പിൻവലിച്ച മറ്റ് താരങ്ങൾ.

Leave A Reply
error: Content is protected !!