ജൂനിയർ വനിതാ ദേശീയ ക്യാമ്പിനായി ഹോക്കി ഇന്ത്യ 66 കളിക്കാരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു

ജൂനിയർ വനിതാ ദേശീയ ക്യാമ്പിനായി ഹോക്കി ഇന്ത്യ 66 കളിക്കാരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു

 

ജനുവരി 17 മുതൽ ബെംഗളൂരുവിലെ സ്‌പോർട്‌സ് അതോറിറ്റി ഓഫ് ഇന്ത്യ (സായ്) കേന്ദ്രത്തിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ജൂനിയർ വനിതാ ദേശീയ ക്യാമ്പിലേക്ക് 66 കളിക്കാരെ ഹോക്കി ഇന്ത്യ ശനിയാഴ്ച തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഹോക്കി ഇന്ത്യ അനുവദിച്ച ആഭ്യന്തര ജൂനിയർ മത്സരങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് താരങ്ങളെ തിരഞ്ഞെടുത്തത്. സാധ്യതയുള്ളവരുടെ പ്രധാന പട്ടിക തെരഞ്ഞെടുക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് ക്യാമ്പ് നടത്തുന്നത്.

2021ലെ എഫ്‌ഐഎച്ച് വനിതാ ജൂനിയർ ലോകകപ്പും 2023ൽ നടക്കാനിരിക്കുന്ന അടുത്ത ലോകകപ്പും ഉൾപ്പെടെ ഈ വർഷം നടക്കാനിരിക്കുന്ന ജൂനിയർ വനിതാ ടൂർണമെന്റുകൾ മാത്രമല്ല, 2028ലെ ഒളിമ്പിക്‌സിന്റെ ദീർഘകാല വീക്ഷണവും കണക്കിലെടുത്താണ് കളിക്കാരുടെ പട്ടിക തിരഞ്ഞെടുത്തതെന്ന് ഇന്ത്യൻ വനിതാ ടീം ചീഫ് കോച്ച് ജാനെകെ ഷോപ്മാൻ പറഞ്ഞു.
.

Leave A Reply
error: Content is protected !!