ലോക ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് പട്ടികയിൽ ഇന്ത്യ അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തേക്ക് പിന്തള്ളപ്പെട്ടു

ലോക ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് പട്ടികയിൽ ഇന്ത്യ അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തേക്ക് പിന്തള്ളപ്പെട്ടു

ലോക ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് (ഡബ്ല്യുടിസി) സ്റ്റാൻഡിംഗിൽ വിരാട് കോഹ്‌ലിയും കൂട്ടരും അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തേക്ക് പിന്തള്ളപ്പെട്ടു. മൂന്നാം ടെസ്റ്റ് മൽസരത്തിൽ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയോട് തോറ്റതോടെയാണ് അഞ്ചാം സ്ഥാനത്തേക്ക് പിന്താള്ളപ്പെട്ടു. ഡബ്ല്യുടിസിയുടെ ഉദ്ഘാടന പതിപ്പിലെ റണ്ണേഴ്‌സ് അപ്പായ ഇന്ത്യ, 49.07 ശതമാനം പോയിന്റുമായി (പിസിടി) രണ്ടാം സൈക്കിളിൽ നിലവിൽ അഞ്ചാം സ്ഥാനത്താണ്.

ഡബ്ല്യുടിസിയുടെ രണ്ടാം സൈക്കിളിൽ ഇന്ത്യ ഒമ്പത് ടെസ്റ്റുകൾ കളിച്ചു, നാലിൽ ജയിക്കുകയും മൂന്ന് കളികളിൽ തോൽക്കുകയും രണ്ട് സമനിലയും നേടി. രണ്ടാം ടെസ്റ്റിന് ശേഷം ഇന്ത്യ 55.21 പിസിടിയുമായി നാലാം സ്ഥാനത്തും ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക 50 പോയിന്റുമായി ഒരു സ്ലോട്ട് പിന്നിലുമാണ്. എന്നാൽ ന്യൂലാൻഡ്‌സ് ടെസ്റ്റിലെ വിജയം ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയെ (66.66 പോയിന്റ്) നാലാം സ്ഥാനത്തേക്ക് ഉയർത്താൻ സഹായിച്ചു.
നിലവിൽ 100 ​​പോയിന്റുമായി ശ്രീലങ്ക ഒന്നാം സ്ഥാനത്തും ഓസ്‌ട്രേലിയ (83.33), പാകിസ്ഥാൻ (75) എന്നിവരും തൊട്ടുപിന്നിൽ.

Leave A Reply
error: Content is protected !!