അഖിലേന്ത്യ അന്തർസർവകലാശാല ഫുട്ബോൾ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ്: എംജി, കാലിക്കറ്റ് സെമിഫൈനലിൽ

അഖിലേന്ത്യ അന്തർസർവകലാശാല ഫുട്ബോൾ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ്: എംജി, കാലിക്കറ്റ് സെമിഫൈനലിൽ

ശനിയാഴ്ച എംഎ കോളജ് ഗ്രൗണ്ടിൽ നടക്കുന്ന അഖിലേന്ത്യ അന്തർ സർവകലാശാല ഫുട്ബോൾ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിന്റെ സെമിഫൈനലിൽ ആതിഥേയരായ എംജി സർവകലാശാലയും കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയും പ്രവേശിച്ചു. എംജി കൽക്കട്ട സർവകലാശാലയെ 3-0ന് പരാജയപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ കാലിക്കറ്റ് 2-0ന് പഞ്ചാബ് സർവകലാശാലയെ തോൽപ്പിച്ചു.

23-ാം മിനിറ്റിൽ ഗിഫ്റ്റി ഗ്രേഷ്യസ് എംജിയുടെ ലീഡുയർത്തി. പകുതി സമയത്ത് അവർ 1-0ന് മുന്നിലായിരുന്നു. കൽക്കത്ത ശക്തമായി പൊരുതിയെങ്കിലും ഗോൾ നേടാൻ ആയില്ല. രണ്ടാം പകുതിയിൽ അവസാന നിമിഷമാണ് രണ്ട് ഗോളുകൾ കൂടി പിറന്നത്. പഞ്ചാബ് സർവകലാശാലയ്‌ക്കെതിരെ കാലിക്കറ്റിന് തുടക്കത്തിലേ തിരിച്ചടിയേറ്റു. ഒമ്പതാം മിനിറ്റിൽ മിഷാൽ അവരെ മുന്നിലെത്തിച്ചപ്പോൾ നിഷാമുദ്ദീൻ ആദ്യ പകുതി അധികസമയത്ത് 2-0ന് മുന്നിലെത്തി.കേരള യൂണിവേഴ്സിറ്റി ജലന്ധറിലെ സന്ത് ബാബ ഭാഗ് സിംഗ് യൂണിവേഴ്സിറ്റിയോട് 1-2 ന് തോറ്റു,

Leave A Reply
error: Content is protected !!