കോവിഡ്: എടികെ മോഹൻ ബഗാൻ-ബെംഗളൂരു എഫ്‌സി മത്സരം മാറ്റിവച്ചു

കോവിഡ്: എടികെ മോഹൻ ബഗാൻ-ബെംഗളൂരു എഫ്‌സി മത്സരം മാറ്റിവച്ചു

കോവിഡ്-19 കേസുകൾ വർദ്ധിച്ചതോടെ, ശനിയാഴ്ച കിക്ക് ഓഫിന് മണിക്കൂറുകൾക്ക് മുമ്പ്, എടികെ മോഹൻ ബഗാന്റെ ഇന്ത്യൻ സൂപ്പർ ലീഗ് ബെംഗളൂരു എഫ്‌സിക്കെതിരായ മത്സരം മാറ്റിവച്ചു.എടികെഎംബിയുടെ തുടർച്ചയായ രണ്ടാം മത്സരമാണ് മാറ്റിവയ്ക്കുന്നത്. ഒരു കളിക്കാരന് കോവിഡ്-19 പോസിറ്റീവ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തതിനെ തുടർന്ന് കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ച ഒഡീഷ എഫ്‌സിക്കെതിരായ എടികെഎംബിയുടെ മത്സരം മാറ്റിവയ്ക്കേണ്ടി വന്നു.

ജുവാൻ ഫെറാൻഡോ പരിശീലിപ്പിച്ച ടീം ഒരു പരിശീലന സെഷനുമില്ലാതെ ഒരാഴ്ചയോളം അവരുടെ മുറികളിൽ ആയിരുന്നു. ഇവിടെയുള്ള ബയോ-സെക്യൂർ ബബിളിലെ നാല് എടികെഎംബി കളിക്കാർ പോസിറ്റീവ് ആണെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നു. എഫ്‌സി ഗോവ, ബെംഗളൂരു എഫ്‌സി, ഒഡീഷ എഫ്‌സി എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള മറ്റ് ടീമുകളുടെ കളിക്കാർക്കും കൊറോണ വൈറസ് ബാധിച്ചു, അതേസമയം ബയോ ബബിളിനുള്ളിലെ ഹോട്ടൽ ജീവനക്കാർക്ക് പോസിറ്റീവ് കണ്ടെത്തിയതിനെത്തുടർന്ന് എസ്‌സി ഈസ്റ്റ് ബംഗാളും സ്വയം ഒറ്റപ്പെട്ടു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!