2023ൽ ഓസ്‌ട്രേലിയ, ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനങ്ങൾക്ക് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുമെന്ന് ഗ്രെയിം സ്മിത്ത്

2023ൽ ഓസ്‌ട്രേലിയ, ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനങ്ങൾക്ക് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുമെന്ന് ഗ്രെയിം സ്മിത്ത്

2023-ൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെയും ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെയും ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്ത ടൂറുകൾ ആതിഥേയത്വം വഹിക്കാൻ ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക പദ്ധതിയിടുന്നതായി ക്രിക്കറ്റ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക (സി‌എസ്‌എ) ക്രിക്കറ്റ് ഡയറക്ടർ ഗ്രെയിം സ്മിത്ത് വെള്ളിയാഴ്ച സ്ഥിരീകരിച്ചു.

കോവിഡ് -19 നെക്കുറിച്ചുള്ള ആശങ്കകളെ തുടർന്ന് കഴിഞ്ഞ വർഷം ഫെബ്രുവരിയിൽ റദ്ദാക്കിയ ഓസ്‌ട്രേലിയ ടെസ്റ്റ് പരമ്പര, 2023 ഓഗസ്റ്റിൽ കളിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു, അതേസമയം ഇംഗ്ലണ്ട് 2022-23 ശൈത്യകാലത്ത് മൂന്ന് മത്സര ഏകദിന പരമ്പര പൂർത്തിയാക്കാൻ പര്യടനം നടത്തുന്നുണ്ട്. ക്രിക്കറ്റ് ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ ചീഫ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് നിക്ക് ഹോക്ക്‌ലിയും 2023-ലേക്കുള്ള ഒരു ജാലകം രണ്ട് ബോർഡുകളും അംഗീകരിച്ചതായി നേരത്തെ സൂചിപ്പിച്ചിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!