അഞ്ചാം ടെസ്റ്റ്: ഇംഗ്ലണ്ട് ഓസ്‌ട്രേലിയയെ ഒന്നാം ഇന്നിംഗ്‌സിൽ 303 റൺസിന് പുറത്താക്കി

അഞ്ചാം ടെസ്റ്റ്: ഇംഗ്ലണ്ട് ഓസ്‌ട്രേലിയയെ ഒന്നാം ഇന്നിംഗ്‌സിൽ 303 റൺസിന് പുറത്താക്കി

അഞ്ചാമത്തെയും അവസാനത്തെയും ആഷസ് ടെസ്റ്റിന്റെ രണ്ടാം ദിനമായ ശനിയാഴ്ച ഇംഗ്ലണ്ട് ഓസ്‌ട്രേലിയയെ അവരുടെ ഒന്നാം ഇന്നിംഗ്‌സിൽ 303 റൺസിന് പുറത്താക്കി. 241/6 എന്ന നിലയിൽ രണ്ടാം ദിവസം പുനരാരംഭിച്ച ഓസ്‌ട്രേലിയ അവരുടെ സ്‌കോറിലേക്ക് 62 റൺസ് കൂടി കൂട്ടിച്ചേർക്കുകയും പ്രഭാത സെഷനിൽ ശേഷിക്കുന്ന നാല് വിക്കറ്റുകൾ നഷ്ടപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു.

മറുപടി ബാറ്റിങ്ങിനിറങ്ങിയ ഇംഗ്ലണ്ടിന് രണ്ട് വിക്കറ്റ് നഷ്ടമായി.ഒടുവിൽ വിവരം കിട്ടുമ്പോൾ ഇംഗ്ലണ്ട് 34/2 എന്ന നിലയിലാണ്. ട്രാവിസ് ഹെഡ് (101), കാമറൂൺ ഗ്രീൻ (74) എന്നിവർ ഓസ്‌ട്രേലിയയുടെ ടോപ് സ്‌കോറർമാർ, സ്റ്റുവർട്ട് ബ്രോഡ് (3/59), മാർക്ക് വുഡ് (3/155) എന്നിവരാണ് ഇംഗ്ലണ്ടിന് വേണ്ടി വിക്കറ്റുകൾ നേടി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!