രവി തേജ ചിത്രം ഖിലാഡിയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

രവി തേജ ചിത്രം ഖിലാഡിയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

സത്യനാരായണ കോനേരു നിർമ്മിക്കുന്ന മാസ്സ് മഹാരാജ രവി തേജയും സംവിധായകൻ രമേഷ് വർമ്മയും ഒരുക്കുന്ന ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നർ ഖിലാഡി അവസാന ഘട്ടത്തിലാണ്. മീനാക്ഷി ചൗധരിയും ഡിംപിൾ ഹയാതിയുമാണ് രവി തേജയുടെ നായികമാർ. ചിത്രത്തിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. 2022 ഫെബ്രുവരി 11-ന് ഖിലാഡി സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തും.

റോക്ക്സ്റ്റാർ ദേവി ശ്രീ പ്രസാദ് സംഗീതം ഒരുക്കിയ ചിത്രത്തിന് ആദ്യ രണ്ട് ഗാനങ്ങൾക്ക് മികച്ച പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്. റിലീസ് തീയതി പ്രഖ്യാപിക്കുകയും നിർമ്മാണ പ്രവർത്തനങ്ങൾ അവസാന ഘട്ടത്തിലെത്തുകയും ചെയ്തതിനാൽ, വരും ദിവസങ്ങളിൽ നിർമ്മാതാക്കൾ പ്രൊമോഷൻ കാമ്പെയ്‌ൻ വർദ്ധിപ്പിക്കും.

എ സ്റ്റുഡിയോയുമായി ചേർന്ന് ബോളിവുഡ് പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസായ പെൻ സ്റ്റുഡിയോസ് നിർമ്മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ വേഷമാണ് രവി തേജ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഹവിഷ് പ്രൊഡക്ഷന്റെ കീഴിലുള്ള ചിത്രം പ്ലേ സ്‌മാർട്ട് എന്ന ടാഗ്‌ലൈനോടെയാണ് എത്തുന്നത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!