ഐപിഎൽ 2022: ഭരത് അരുണിനെ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിൻറെ ബൗളിംഗ് പരിശീലകനായി നിയമിച്ചു

ഐപിഎൽ 2022: ഭരത് അരുണിനെ കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സിൻറെ ബൗളിംഗ് പരിശീലകനായി നിയമിച്ചു

 

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ (ഐ‌പി‌എൽ) 2022 പതിപ്പിന് മുന്നോടിയായി കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്‌സ് ഭരത് അരുണിനെ ബൗളിംഗ് പരിശീലകനായി നിയമിച്ചു. വെള്ളിയാഴ്ച (ജനുവരി 14) ഔദ്യോഗിക പ്രസ്താവനയിലൂടെ ഫ്രാഞ്ചൈസി ഇക്കാര്യം സ്ഥിരീകരിച്ചു. ടീം ഇന്ത്യയുടെ ബൗളിംഗ് പരിശീലകനായിരുന്ന അരുണിന്റെ കാലാവധി അടുത്തിടെയാണ് അവസാനിച്ചത്. 2014 മുതൽ ദേശീയ ടീമിനെ സേവിച്ച അദ്ദേഹം ടീമിനെ പുതിയ ഉയരങ്ങളിലെത്തിക്കുന്നതിൽ പ്രധാന പങ്കുവഹിച്ചു.

ഏറ്റവും ഉയർന്ന തലത്തിൽ ഇന്ത്യയെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് വലംകൈയ്യൻ പേസറായിരുന്നു അരുൺ. ഇതുകൂടാതെ, ആഭ്യന്തര ക്രിക്കറ്റിൽ തമിഴ്‌നാട് ടീമിന്റെ സുപ്രധാനി ആയിരുന്നു അദ്ദേഹം. ഐപിഎൽ 2022 മത്സരത്തിലേക്കുള്ള അരുണിന്റെ തിരിച്ചുവരവിനെ അടയാളപ്പെടുത്തുമെന്നത് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. 2015 മുതൽ 2017 വരെ അദ്ദേഹം വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂരിനെ സേവിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!