ആയുഷ്മാൻ ചിത്രം ചണ്ഡീഗഡ് കരെ ആഷിഖിയിലെ പുതിയ വീഡിയോ പുറത്തിറങ്ങി

ആയുഷ്മാൻ ചിത്രം ചണ്ഡീഗഡ് കരെ ആഷിഖിയിലെ പുതിയ വീഡിയോ പുറത്തിറങ്ങി

ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന ആയുഷ്മാൻ ഖുറാനയുടെയും വാണി കപൂറിന്റെയും ചിത്രമായ ചണ്ഡീഗഢ് കരെ ആഷിഖി ഡിസംബർ പത്തിന്  തീയറ്ററിൽ പ്രദർശനത്തിന് എത്തി . അഭിഷേക് കപൂർ സംവിധാനം ചെയ്ത ചണ്ഡീഗഡ് കരെ ആഷിഖി മികച്ച അഭിപ്രായം നേടി  . ചിത്രം കഴിഞ്ഞ ദിവസം നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ റിലീസ് ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിലെ പുതിയ ക്ലിപ് പുറത്തിറങ്ങി.

ആയുഷ്മാനും വാണി കപൂറും ഒന്നിച്ച ചണ്ഡിഗഡ് കരെ ആഷിഖി 2021 ജൂലൈയിൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ നേരത്തെ തീരുമാനിച്ചിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, നിർമ്മാതാക്കൾ റിലീസ് മാറ്റിവച്ചു. കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക് സമയത്ത് രണ്ട് മാസത്തിനുള്ളിൽ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കിയ അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ ബെൽ ബോട്ടം ഒഴികെയുള്ള ആദ്യ ചില മുഖ്യധാരാ ഇന്ത്യൻ ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നായിരുന്നു ഈ ചിത്രം

Leave A Reply
error: Content is protected !!