ഡെലിവറിക്ക് ഇലക്ട്രിക് സ്‌കൂട്ടറുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് സ്വിഗ്ഗി ടിവിഎസുമായി സഹകരിക്കുന്നു

ഡെലിവറിക്ക് ഇലക്ട്രിക് സ്‌കൂട്ടറുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് സ്വിഗ്ഗി ടിവിഎസുമായി സഹകരിക്കുന്നു

ടിവിഎസ് മോട്ടോഴ്‌സും സ്വിഗ്ഗിയും സ്വിഗ്ഗിയുടെ ഫുഡ് ഡെലിവറിയിലും മറ്റ് ആവശ്യാനുസരണം സേവനങ്ങളിലും ഇവികളുടെ വിഹിതം വർദ്ധിപ്പിക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെ ഒരു ധാരണാപത്രം ഒപ്പുവച്ചു. ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങളോടുള്ള പ്രതിബദ്ധത ടിവിഎസ് ഇരട്ടിയാക്കുന്നു. ഇന്ത്യയിലുടനീളമുള്ള 33 നഗരങ്ങളിൽ ഐക്യുബ് ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടർ ഇതിനകം വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തിയതിനാൽ, കമ്പനി ഇപ്പോൾ സ്വിഗ്ഗിയുമായി ഒരു ധാരണാപത്രം ഒപ്പുവച്ചിട്ടുണ്ട്.

കരാറിന്റെ ഭാഗമായി, ഫുഡ് ഡെലിവറിക്കും മറ്റ് ആവശ്യാനുസരണം സേവനങ്ങൾക്കുമായി ടിവിഎസ് ഇവികൾ ഉപയോഗിക്കും. 2025-ഓടെ ഇവികൾ വഴി പ്രതിദിനം 8,00,000 കിലോമീറ്റർ വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്ന ഡെലിവറികൾ നടത്താൻ സ്വിഗ്ഗി പ്രതിജ്ഞാബദ്ധമാണ്, ഈ മഹത്തായ ലക്ഷ്യത്തിലേക്കുള്ള ആദ്യ ചെറിയ ചുവടുകൾ എടുക്കാൻ ഈ കരാർ സഹായിക്കും.ടിവിഎസ്ഐക്യുബ്ന് 4.4kW മോട്ടോറാണ് നൽകുന്നത്, 2.25kWh ബാറ്ററി പായ്ക്ക് ആണ് ഇത് നൽകുന്നത്, ഇത് 80kph എന്ന ഏറ്റവും ഉയർന്ന വേഗത അനുവദിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!