ഓല എസ്1, എസ്1 പ്രൊ എന്നിവയ്‌ക്കായുള്ള അവസാന പേയ്‌മെന്റ് ഉടൻ കമ്പനി തുടങ്ങും

ഓല എസ്1, എസ്1 പ്രൊ എന്നിവയ്‌ക്കായുള്ള അവസാന പേയ്‌മെന്റ് ഉടൻ കമ്പനി തുടങ്ങും

ഡിസംബറിൽ ഡെലിവറി വാഗ്ദാനം ചെയ്ത എല്ലാ ഉപഭോക്താക്കൾക്കും സ്കൂട്ടറുകൾ അയച്ചുകൊടുത്തുകൊണ്ട്, ഓല ഇലക്ട്രിക്കിന്റെ സിഇഒ ഭവിഷ് അഗർവാൾ ഇപ്പോൾ കമ്പനിയുടെ രണ്ടാമത്തെ അന്തിമ പേയ്‌മെന്റ് വിൻഡോ തുറക്കുന്നതായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ജനുവരി 21 ന് വൈകുന്നേരം 6 മണിക്ക് വിൻഡോ തുറക്കും, അതിന്റെ ആപ്പ് വഴി, ഇതിനകം 20,000 രൂപ അടച്ച ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ സ്കൂട്ടറുകളിലേക്ക് ബാക്കി തുക അടയ്ക്കാൻ കഴിയും.

സോഫ്റ്റ്‌വെയർ വഴി പ്രകടനവും സവിശേഷതകളും ഉപയോഗിച്ച് ശ്രേണിയെ വേർതിരിക്കുന്നതിനാൽ, വരാനിരിക്കുന്ന പേയ്‌മെന്റ് വിൻഡോ രണ്ട് വേരിയന്റുകളുടെയും വാങ്ങുന്നവർക്കായി തുറന്നിരിക്കുന്നു. ഈ പേയ്‌മെന്റ് വിൻഡോയിൽ ലഭിച്ച ഓർഡറുകൾ നിറവേറ്റുന്നതിനായി ജനുവരി, ഫെബ്രുവരി മാസങ്ങളിൽ ഡെലിവറികൾ നടക്കുമെന്നും അഗർവാൾ പറഞ്ഞു. ഡിസംബറിലെ ഡെലിവറി വിൻഡോയിൽ ഏകദേശം 4,000 സ്കൂട്ടറുകൾ അയച്ചതായി ഒല അവകാശപ്പെടുന്നു. 499 രൂപ നൽകി സ്‌കൂട്ടർ റിസർവ് ചെയ്‌ത ഉപഭോക്താക്കൾക്കായി കമ്പനി ഇതുവരെ പേയ്‌മെന്റ് വിൻഡോ തുറന്നിട്ടില്ല.

ഉപഭോക്താക്കൾക്കുള്ള ഡെലിവറി വർദ്ധിപ്പിക്കാനും എസ്1, എസ്1 പ്രോ ഇലക്ട്രിക് സ്കൂട്ടറുകളുടെ അടുത്ത ബാച്ചിനായി പുതിയ പർച്ചേസ് വിൻഡോ തുറക്കാനും ലക്ഷ്യമിടുന്നതിനാൽ ഉൽപ്പാദനം വർധിപ്പിച്ചതായി ഒല ഇലക്ട്രിക് അവകാശപ്പെടുന്നു. കമ്പനി ഇപ്പോൾ പ്രതിദിനം ഏകദേശം ആയിരത്തോളം ഓല എസ് 1, എസ് 1 പ്രോ സ്കൂട്ടറുകൾ നിർമ്മിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഇവി നിർമ്മാതാവിന്റെ സിഇഒ ഭവിഷ് അഗർവാൾ നേരത്തെ അറിയിച്ചിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!