ടാറ്റ സഫാരി ഡാർക്ക് എഡിഷൻ ജനുവരി 17ന് അവതരിപ്പിക്കും

ടാറ്റ സഫാരി ഡാർക്ക് എഡിഷൻ ജനുവരി 17ന് അവതരിപ്പിക്കും

ഒരു ഡാർക്ക് എഡിഷൻ ലഭിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ ടാറ്റ മോഡലാണ് ടാറ്റ സഫാരി, ഈ പുതിയ വേരിയന്റ് ജനുവരി 17 ന് അവതരിപ്പിക്കാൻ കാർ നിർമ്മാതാവ് ഒരുങ്ങിയിരിക്കുന്നു. മറ്റെല്ലാ ഡാർക്ക് എഡിഷൻ മോഡലുകളെയും പോലെ, സഫാരിക്ക് ഇന്റീരിയറിലും എക്സ്റ്റീരിയറിലും നിരവധി സൗന്ദര്യവർദ്ധക മാറ്റങ്ങൾ ലഭിക്കും. .

അപ്‌ഡേറ്റുകളുടെ കാര്യത്തിൽ, സഫാരി ഡാർക്ക് എഡിഷൻ ആൾട്രോസ്, നെക്‌സോൺ, നെക്‌സോൺ ഇവി, ഹാരിയർ എന്നിവയുടെ ഡാർക്ക് എഡിഷനുകളുമായി വളരെയധികം യോജിക്കും. ഇതിനർത്ഥം, സഫാരിക്ക് ഗ്ലോസ് ബ്ലാക്ക് പെയിന്റ് ഷേഡ് ഉണ്ടായിരിക്കും (ഒരുപക്ഷേ ഹാരിയർ ഡാർക്ക് എഡിഷനിൽ കാണുന്ന അതേ ഒബ്‌റോൺ ബ്ലാക്ക് കളർ), ഗ്രില്ലിലെ ഗ്ലോസ് ബ്ലാക്ക് ആക്‌സന്റുകൾ, ഹെഡ്‌ലൈറ്റ് സറൗണ്ടുകൾ, വിൻഡോ സറൗണ്ടുകൾ – ക്രോമിൽ പൂർത്തിയാക്കിയ സ്റ്റാൻഡേർഡ് മോഡൽ. 18 ഇഞ്ച് അലോയ് വീലുകൾക്ക് പോലും കറുപ്പ് നിറമായിരിക്കും. സഫാരി ഡാർക്ക് എഡിഷനിലെ ഒരേയൊരു ക്രോം ടാറ്റ, ഡാർക്ക് എഡിഷൻ ബാഡ്ജുകളിലായിരിക്കും.

സ്റ്റാൻഡേർഡ് സഫാരിയെപ്പോലെ, അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ മഹീന്ദ്ര XUV700, എംജി ഹെക്ടർ പ്ലസ്, ഹ്യുണ്ടായ് അൽകാസർ എന്നിവയുമായും ഡാർക്ക് എഡിഷൻ മത്സരിക്കും. വിലനിർണ്ണയത്തിൽ, ഡാർക്ക് എഡിഷൻ വേരിയന്റുകൾക്ക് അവ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ട്രിമ്മിനെക്കാൾ ഏകദേശം 30,000 രൂപ കൂടുതലായി പ്രതീക്ഷിക്കാം.

Leave A Reply
error: Content is protected !!