ബിഎസ്എൻഎൽ 599 രൂപ വർക്ക് ഫ്രം ഹോം പ്ലാൻ 84 ദിവസത്തേക്ക് 5 ജിബി പ്രതിദിന ഡാറ്റ നൽകുന്നു

ബിഎസ്എൻഎൽ 599 രൂപ വർക്ക് ഫ്രം ഹോം പ്ലാൻ 84 ദിവസത്തേക്ക് 5 ജിബി പ്രതിദിന ഡാറ്റ നൽകുന്നു

വർക്ക് ഫ്രം ഹോം ഡാറ്റ പ്ലാനുകൾ, പേര് സൂചിപ്പിക്കുന്നത് പോലെ, രണ്ട് വർഷം മുമ്പ് പാൻഡെമിക് ബാധിച്ചപ്പോൾ വീട്ടിൽ കുടുങ്ങിയ ആളുകൾക്കായി അവതരിപ്പിച്ചു. രണ്ട് വർഷത്തിന് ശേഷവും, വൈറസിന്റെ പുതിയ വകഭേദങ്ങൾ കാരണം ചില ആളുകൾ വീട്ടിൽ നിന്ന് ജോലി ചെയ്യുന്നത് തുടരുന്നതിനാൽ വർക്ക് ഫ്രം ഹോം പ്ലാനുകൾ ഇപ്പോഴും പ്രസക്തമാണ്. 84 ദിവസത്തേക്ക് 5 ജിബി പ്രതിദിന ഡാറ്റ നൽകുന്ന ബിഎസ്എൻഎൽ-ൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ വർക്ക് ഫ്രം ഹോം പ്ലാനുകളിലൊന്നാണ്. സ്പീഡ് ആനുകൂല്യങ്ങൾ തേടാത്ത ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഉദാരമായ ഡാറ്റയും വാലിഡിറ്റിയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന 599 രൂപയുടെ പ്രീപെയ്ഡ് പ്ലാനിൽ പോകാം.

ബിഎസ്എൻഎൽ വർക്ക് ഫ്രം ഹോം എസ്ടിവി   599: ബിഎസ്എൻഎൽ -ന്റെ പ്രത്യേക താരിഫ് വൗച്ചർ ഡൽഹിയിലെയും മുംബൈയിലെയും എംറ്റിഎൻഎൽ റോമിംഗ് ഏരിയ ഉൾപ്പെടെ പരിധിയില്ലാത്ത സൗജന്യ വോയ്‌സ് കോളിംഗും ദേശീയ റോമിംഗും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പ്രതിദിനം 5 ജിബി ഡാറ്റയുടെ പരിധി എത്തുന്നതുവരെ പ്ലാൻ പരിധിയില്ലാത്ത ഡാറ്റയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. 5ജിബി പരിധി കഴിഞ്ഞാൽ സ്പീഡ് 80 കെബിപിഎസായി കുറയും. എംറ്റിഎൻഎൽ നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ ഉൾപ്പെടെ ഏത് നെറ്റ്‌വർക്കിലേക്കും പ്രതിദിനം 100 സൗജന്യ എസ്എംഎസും പ്ലാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. പ്ലാനിന് 84 ദിവസത്തെ വാലിഡിറ്റിയുണ്ട്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!