ജനുവരി 18ന് മോട്ടോ ജി70 ടാബ് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ മോട്ടറോള തയ്യാറെടുക്കുന്നു

ജനുവരി 18ന് മോട്ടോ ജി70 ടാബ് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ മോട്ടറോള തയ്യാറെടുക്കുന്നു

മോട്ടോ ടാബ് ജി 20 ന് ശേഷം മോട്ടറോള മറ്റൊരു ടാബ് വിപണിയിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ലെനോവോയുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള കമ്പനി മോട്ടോ ടാബ് ജി70 ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കും. കമ്പനി ജനുവരി 18 ന് ലോഞ്ച് ചെയ്യുമെന്നും ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിൽ വാങ്ങാൻ ലഭ്യമാകുമെന്നും കമ്പനി വെളിപ്പെടുത്തി. വരാനിരിക്കുന്ന ടാബ്‌ലെറ്റിന്റെ മൈക്രോസൈറ്റ് ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിൽ തത്സമയമായി. ഉപകരണത്തിന്റെ ചില പ്രധാന സവിശേഷതകളും ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിൽ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

മോട്ടോ ടാബ് ജി70 ഇതിനകം ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ടിൽ ഔദ്യോഗികമായി പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ഉപകരണത്തിന് ബ്രസീലിൽ BRL 2,399 ആയിരുന്നു വില, ഇത് ഇന്ത്യയുടെ 28,000 രൂപയ്ക്ക് തുല്യമാണ്. ബ്രസീലിലെ വിലയേക്കാൾ കുറവായിരിക്കും ഇന്ത്യയിലെ വില. മോട്ടോ ടാബ് ജി20 ബജറ്റ് വിഭാഗത്തിലാണ് അവതരിപ്പിച്ചത്. 9999 രൂപയ്ക്ക് ഈ ടാബ്‌ലെറ്റ് ഇന്ത്യയിൽ ലഭ്യമാണ്. സ്‌കൂൾ കുട്ടികൾക്കും കുറഞ്ഞ ഉപയോഗമുള്ള ആളുകൾക്കും ഇത് അനുയോജ്യമാണെന്ന് കണക്കാക്കപ്പെട്ടു.

2,000×1,200 പിക്സൽ റെസല്യൂഷനുള്ള 400 നിറ്റ് പീക്ക് തെളിച്ചമുള്ള 11 ഇഞ്ച് 2k ഡിസ്പ്ലേയാണ് മോട്ടോ ടാബ് G70. 4 ജിബി റാമും 64 ജിബി സ്റ്റോറേജും ഉള്ള മീഡിയടെക് ഹീലിയോ ജി 90 ടി SoC ആണ് ടാബ്‌ലെറ്റിന് കരുത്ത് നൽകുന്നത്, ഇത് മൈക്രോ എസ്ഡി കാർഡ് ഉപയോഗിച്ച് വികസിപ്പിക്കാൻ കഴിയും. 20W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയുള്ള 7,700mAH ബാറ്ററിയാണ് മോട്ടോ ടാബ് G70. വെള്ളത്തിനെതിരായ സംരക്ഷണത്തിനായി ടാബ്‌ലെറ്റ് IP52 റേറ്റുചെയ്തിരിക്കുന്നു

Leave A Reply
error: Content is protected !!