ആദ്യ ദിനം വമ്പൻ ഓഫറുകളോടെ വൺ പ്ലസ് 9ആർടി വാങ്ങാം

ആദ്യ ദിനം വമ്പൻ ഓഫറുകളോടെ വൺ പ്ലസ് 9ആർടി വാങ്ങാം

കമ്പനിയുടെ പുതിയ ബജറ്റ് മുൻനിര ഫോണായി വൺ പ്ലസ് 9ആർടി ഒടുവിൽ ഇന്ത്യയിൽ പുറത്തിറങ്ങി. അടുത്തിടെ നടന്ന വൺ പ്ലസ് ലോഞ്ച് ഇവന്റ് വിന്റർ എഡിഷനിൽ ഈ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ രാജ്യത്ത് അവതരിപ്പിച്ചു, ജനുവരി 17 ന് വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും. ഇതിന്റെ പ്രാരംഭ വില 42,999 രൂപയാണ്. എന്നിരുന്നാലും, നേരത്തെ വാങ്ങുന്നവർക്ക് 38,999 രൂപയ്ക്ക് പുതിയ വൺ പ്ലസ് 9ആർടി സ്വന്തമാക്കാനുള്ള അവസരവും വൺ പ്ലസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ആമസോൺ ഇന്ത്യ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഫോണുകളിൽ ബാങ്ക് കിഴിവുകൾ ഈ ഇടപാടിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

8 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള അടിസ്ഥാന വേരിയന്റിന് വൺ പ്ലസ് 9 ആർടി ഇന്ത്യയിൽ 42,999 രൂപയ്ക്ക് പുറത്തിറക്കി. കൂടാതെ, 12 ജിബി റാമും 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റും 46,999 രൂപയ്ക്ക് കമ്പനി അവതരിപ്പിച്ചു. ഫോൺ ജനുവരി 17-ന് ആദ്യകാല വിൽപ്പനയ്‌ക്കും തുടർന്ന് ജനുവരി 18-ന് ഓപ്പൺ സെയിലിലും നടക്കും.

ഈ വിൽപ്പന ആരംഭിക്കുന്നതിന്, ആമസോൺ ഇതിനകം തന്നെ അതിന്റെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ഒരു ബാങ്ക് ഓഫർ നൽകിയിട്ടുണ്ട്, അത് പ്രാരംഭ വില 38,999 രൂപയായി കുറയ്ക്കും. അതായത് വിൽപ്പനയുടെ ആദ്യ ദിവസം തന്നെ ഫോണിൽ 4,000 രൂപ ലാഭിക്കാം. കൂടാതെ, ജിയോ ഉപയോക്താക്കൾക്കായി ആമസോൺ ഫോണിൽ 7,200 രൂപയുടെ ആനുകൂല്യങ്ങളും ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്

വൺ പ്ലസ് 9ആർടിയുടെ ബാങ്ക് കിഴിവായി 4,000 രൂപ കിഴിവ് പട്ടികപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. വിശദാംശങ്ങളൊന്നും പരാമർശിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും, തിരഞ്ഞെടുത്ത ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ്, ഡെബിറ്റ് കാർഡുകളുടെ ഉപയോഗത്തിന് വൺ പ്ലസ്മോഡലിൽ 4,000 രൂപ തൽക്ഷണ കിഴിവായി നൽകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം. ആമസോൺ ഐസിഐസിഐ ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഈ കിഴിവ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഒന്നായിരിക്കണം.

ഇതുകൂടാതെ, ജിയോ ഉപയോക്താക്കൾക്കുള്ള 7,200 രൂപയുടെ ഓഫർ സാധുവായി തുടരും. കൂടാതെ,വൺ പ്ലസ് 9ആർടി വാങ്ങുന്നവർക്ക് സ്പോട്ടിഫൈ പ്രീമിയമിലേക്ക് 6 മാസത്തെ സൗജന്യ ആക്‌സസ്സും ലഭിക്കും. വൺ പ്ലസ് വാങ്ങുന്നവർക്ക് വൺ പ്ലസ് ബാൻഡ് (വില 1,699 രൂപ) 999 രൂപയ്‌ക്കോ വൺ പ്ലസ് ബുള്ളറ്റ്സ് വയർലെസ് ഇസെഡ് ഇയർബഡുകൾ (1,999 രൂപ വിലയുള്ളത്) 1,499 രൂപയ്‌ക്കോ വാങ്ങാനുള്ള അവസരവും നൽകുന്നു. മൊത്തത്തിൽ, വൺ പ്ലസ് 9ആർടിയുടെ ആദ്യ വിൽപ്പന സമയത്ത് 10,000 രൂപയിലധികം ലാഭിക്കാ൦ .

Leave A Reply
error: Content is protected !!