വൺ പ്ലസ് അതിന്റെ വൺ പ്ലസ് 9ആറിന്റെ പിൻഗാമിയായി വൺ പ്ലസ് 9ആർടി ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

വൺ പ്ലസ് അതിന്റെ വൺ പ്ലസ് 9ആറിന്റെ പിൻഗാമിയായി വൺ പ്ലസ് 9ആർടി ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

വൺ പ്ലസ് അതിന്റെ വൺ പ്ലസ് 9ആറിന്റെ പിൻഗാമിയായി വൺ പ്ലസ് 9ആർടി ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു. ബജറ്റിൽ ഒരു മുൻനിര സ്‌മാർട്ട്‌ഫോൺ അനുഭവം നൽകുമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്ന പുതിയ വൺ പ്ലസ് ഫോണിൽ അമോലെഡ് ഡിസ്‌പ്ലേ, സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 888 പ്രൊസസർ, 50 മെഗാപിക്‌സൽ ട്രിപ്പിൾ ലെൻസ് ക്യാമറ തുടങ്ങിയ നിരവധി മുൻനിര ഹാർഡ്‌വെയർ ഘടകങ്ങളുണ്ട്. ഇത് അടുത്തിടെയാണ് ചൈനയിൽ ലോഞ്ച് ചെയ്തത്, അതിനാൽ, ഇന്ത്യയിൽ ലോഞ്ച് ചെയ്യുമ്പോൾ ഫോണിൽ നിന്ന് എന്താണ് പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ടതെന്ന് നല്ല ധാരണയുണ്ടായിരുന്നു. ഇതുവരെ അജ്ഞാതമായത്, രാജ്യത്തെ അതിന്റെ വിലയും അത് വിൽക്കാൻ പോകുന്ന തീയതിയുമാണ്. വൺ പ്ലസ് അതിന്റെ വൺപ്ലസ് ലോഞ്ച് ഇവന്റ് വിന്റർ എഡിഷനിൽ അജ്ഞാതമായ കാര്യങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തി.

8 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള വൺ പ്ലസ് 9ആർടിയുടെ ഇന്ത്യയിലെ അടിസ്ഥാന വേരിയന്റിന് 42,999 രൂപയാണ് വില. വിൽപ്പന ആരംഭിക്കുമ്പോൾ 12 ജിബി റാമും 256 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുള്ള ഒരു സ്റ്റെപ്പ്-അപ്പ് പതിപ്പും ലഭ്യമാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ജനുവരി 17 മുതൽ ഗ്രേറ്റ് റിപ്പബ്ലിക് ദിന വിൽപ്പനയോടെ ആമസോൺ ഇന്ത്യ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ഫോൺ വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തും. നാനോ സിൽവർ, അക്വാ ബ്ലാക്ക് എന്നീ രണ്ട് കളർ ഓപ്ഷനുകളിൽ ഇത് റീട്ടെയിൽ ചെയ്യും. വൺ പ്ലസ് 9ആർടി 6.7 ഇഞ്ച് എഫ്എച്ച്‌ഡി+ അമോലെഡ് സ്‌ക്രീനുമായി 120 ഹെർട്‌സ് പുതുക്കൽ നിരക്കോടെയാണ് വരുന്നത്. കഴിഞ്ഞ വർഷം അവസാനം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 8 Gen 1 എത്തുന്നതുവരെ ക്വാൽകോമിന്റെ മുൻനിര പ്രോസസറായിരുന്ന സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 888 ചിപ്‌സെറ്റാണ് ഇത് നൽകുന്നത്. ഫോൺ മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ച മെമ്മറി ഓപ്‌ഷനുകളിൽ വരും കൂടാതെ Android 11 അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള കളർഒഎസ് 12 ഔട്ട്-ഓഫ്-ദി-ബോക്‌സിൽ പ്രവർത്തിക്കും.

ഒപ്‌റ്റിക്‌സിനായി, 50 മെഗാപിക്‌സൽ പ്രൈമറി ഷൂട്ടർ, 16 മെഗാപിക്‌സൽ അൾട്രാവൈഡ് ലെൻസ്, 2 മെഗാപിക്‌സൽ മാക്രോ ലെൻസ് എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം ട്രിപ്പിൾ ലെൻസ് ക്യാമറ സജ്ജീകരണം വൺ പ്ലസ് 9ആർടി ഉപയോഗിക്കും. മുൻവശത്ത്, 16 മെഗാപിക്സൽ സെൽഫി ഷൂട്ടർ ഉണ്ടാകും. ഫോണിന് 4500mAh ബാറ്ററിയും 65W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗിനെ പിന്തുണയ്ക്കും. കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകളിൽ യുഎസ്ബി ടൈപ്പ് -C 2.0, വൈ-ഫൈ 6, ബ്ലൂടൂത്ത് 5.2, ട്രിപ്പിൾ വൈ-ഫൈi ആന്റിനകൾ, NFC പിന്തുണ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു

Leave A Reply
error: Content is protected !!