സൂപ്പർ ലീഗിൽ 3 ആഴ്‌ചയ്‌ക്കുള്ളിലെ ആദ്യ വിജയം നേടി ബെസിക്‌റ്റാസ്

സൂപ്പർ ലീഗിൽ 3 ആഴ്‌ചയ്‌ക്കുള്ളിലെ ആദ്യ വിജയം നേടി ബെസിക്‌റ്റാസ്

വെള്ളിയാഴ്ച തുർക്കി സൂപ്പർ ലിഗ് വീക്ക് 21 മത്സരത്തിൽ ബെസിക്‌റ്റാസ് ഗാസിയാൻടെപ് എഫ്‌കെയെ പരാജയപ്പെടുത്തി. എതിരില്ലാത്ത ഒരു ഗോളിനായിരുന്നു വിജയം. ഗോൾ രഹിത ആദ്യപകുതിക്ക് ശേഷം രണ്ടാം പകുതിയിൽ ആണ് ഗോൾ പിറന്നത്.

ഇസ്താംബൂളിലെ വോഡഫോൺ പാർക്കിൽ 67-ാം മിനിറ്റിൽ മിച്ചി ബാറ്റ്‌ഷുവായി ബ്ലാക്ക് ഈഗിൾസിന്റെ വിജയഗോൾ നേടി.94-ാം മിനിറ്റിൽ സൈൽ ലാറിൻ ബെസിക്‌റ്റാസിനുവേണ്ടി സ്‌കോർ ചെയ്തു, എന്നാൽ വീഡിയോ അസിസ്റ്റന്റ് റഫറി തീരുമാനത്താൽ ആ ഗോൾ അനുവദിച്ചില്ല.മൂന്ന് ആഴ്‌ചയ്‌ക്കുള്ളിൽ ബെസിക്‌റ്റാസിന് അവരുടെ ആദ്യ ലീഗ് വിജയവും സൂപ്പർ ലീഗിൽ തുടർച്ചയായ മൂന്നാം ഹോം വിജയവും ലഭിച്ചു. ടർക്കിഷ് സൂപ്പർ ലീഗിൽ 32 പോയിന്റുമായി അവർ ആറാം സ്ഥാനത്താണ്. 31 പോയിന്റുള്ള ഗാസിയാൻടെപ് എഫ്‌കെ എട്ടാം സ്ഥാനത്താണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!