മയോകാർഡൈറ്റിസ്: ബയേൺ മ്യൂണിക്ക് താരം ഡേവീസ് വരും ആഴ്ചകളിൽ കളിക്കില്ല

മയോകാർഡൈറ്റിസ്: ബയേൺ മ്യൂണിക്ക് താരം ഡേവീസ് വരും ആഴ്ചകളിൽ കളിക്കില്ല

ബയേൺ മ്യൂണിക്കിന്റെ കനേഡിയൻ താരം അൽഫോൻസോ ഡേവീസിന് കൊറോണ വൈറസ് അണുബാധയെ തുടർന്ന് ഉണ്ടായ മയോകാർഡിറ്റിസ് കാരണം വരും ആഴ്ചകളിൽ കളിക്കാൻ യോഗ്യതയില്ലെന്ന് ജർമ്മൻ ബുണ്ടസ്ലിഗ ക്ലബ്ബിന്റെ മാനേജർ വെള്ളിയാഴ്ച അറിയിച്ചു. “ഇന്നലെ, കോവിഡ് -19 ബാധിച്ച എല്ലാ കളിക്കാരുമായും ഞങ്ങൾ നടത്തുന്ന ഫോളോ-അപ്പ് പരിശോധനയിൽ അൽഫോൻസോയ്ക്ക്, നേരിയ മയോകാർഡിറ്റിസിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തി, അതായത് ഹൃദയപേശികളുടെ വീക്കം,” ജൂലിയൻ നാഗെൽസ്മാൻ ഡേവിസിൽ പറഞ്ഞു.

21 കാരനായ ഡേവീസിന് ജനുവരി 5 ന് കോവിഡ് -19 പോസിറ്റീവ് ആണെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു, തുടർന്ന് അദ്ദേഹം ബുധനാഴ്ച പരിശീലനത്തിലേക്ക് മടങ്ങി. ഈ സീസണിൽ 23 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് ആറ് അസിസ്റ്റുകൾ അദ്ദേഹം സൃഷ്ടിച്ചു. 2019ൽ ബയേൺ മ്യൂണിക്കിൽ ചേർന്ന ഡേവീസ് ജർമ്മൻ പവർഹൗസിനായി 107 മത്സരങ്ങൾ കളിച്ച് അഞ്ച് ഗോളുകളും 18 അസിസ്റ്റുകളും നേടി. 2020 യുവേഫ ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗും 2019-2021ൽ തുടർച്ചയായി മൂന്ന് ജർമ്മൻ ബുണ്ടസ്‌ലിഗ കിരീടങ്ങളും നേടാൻ ബയേൺ മ്യൂണിക്കിനെ അദ്ദേഹം സഹായിച്ചു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!