പോർട്ടോയിൽ നിന്ന് മെക്സിക്കൻ വിങ്ങർ ജീസസ് സെവിയ്യയിലേക്ക്

പോർട്ടോയിൽ നിന്ന് മെക്സിക്കൻ വിങ്ങർ ജീസസ് സെവിയ്യയിലേക്ക്

വെള്ളിയാഴ്ച പോർട്ടോയിൽ നിന്ന് സ്പാനിഷ് ടീമായ സെവിയ്യയിലേക്കുള്ള തന്റെ നീക്കം ജീസസ് കൊറോണ പൂർത്തിയാക്കി. “ജീസസ് മാനുവൽ കൊറോണയെ സൈനിംഗിനായി എഫ്‌സി പോർട്ടോയുമായി ക്ലബ് കരാറിലെത്തിയതായി പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതിൽ സെവില്ല എഫ്‌സി സന്തോഷിക്കുന്നു,” ലാ ലിഗ ക്ലബ് പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. “പോർച്ചുഗീസ് പാസ്‌പോർട്ട് ഉള്ള മെക്സിക്കൻ വലതു വിംഗിൽ കളിക്കുന്നു, 2025 വരെ ക്ലബ്ബിൽ തുടരും,” അതിൽ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

പോർട്ടോയിലെ ആറര സീസണിൽ കൊറോണ രണ്ട് പോർച്ചുഗീസ് ലീഗ് കിരീടങ്ങൾ ഉയർത്തി. 2013 ൽ ഡച്ച് ടീം ട്വന്റിയിൽ ചേരുന്നതിന് മുമ്പ് 29 കാരനായ താരം തന്റെ രാജ്യത്തെ മോണ്ടെറിയിൽ തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചു. മോണ്ടെറെയ്‌ക്കൊപ്പം മൂന്ന് തവണ കോൺകാകാഫ് ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗ് ജേതാവായി. മെക്സിക്കോയ്ക്കായി 63 മത്സരങ്ങൾ കളിച്ച അദ്ദേഹം 2018 റഷ്യയിൽ നടന്ന ലോകകപ്പ് ടീമിന്റെ ഭാഗമായിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!