മ​രി​ച്ചു​പോ​യ ആ​ളു​ടെ ട്ര​ഷ​റി​യി​ലെ പെ​ന്‍​ഷ​ന്‍ അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ല്‍​നി​ന്ന് എ​ട്ട് ല​ക്ഷം രൂ​പ അ​പ​ഹ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ നാ​ല് ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് സ​സ്പെ​ന്‍​ഷ​ന്‍

മ​രി​ച്ചു​പോ​യ ആ​ളു​ടെ ട്ര​ഷ​റി​യി​ലെ പെ​ന്‍​ഷ​ന്‍ അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ല്‍​നി​ന്ന് എ​ട്ട് ല​ക്ഷം രൂ​പ അ​പ​ഹ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ നാ​ല് ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് സ​സ്പെ​ന്‍​ഷ​ന്‍

പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട: മ​രി​ച്ചു​പോ​യ ആ​ളു​ടെ ട്ര​ഷ​റി​യി​ലെ പെ​ന്‍​ഷ​ന്‍ അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ല്‍​നി​ന്ന് എ​ട്ട് ല​ക്ഷം രൂ​പ അ​പ​ഹ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ നാ​ല് ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര്‍​ക്ക് സ​സ്പെ​ന്‍​ഷ​ന്‍.

കോ​ന്നി സ​ബ് ട്ര​ഷ​റി ഓ​ഫി​സ​ര്‍ ര​ഞ്ജി കെ. ​ജോ​ണ്‍, ജി​ല്ല ട്ര​ഷ​റി സൂ​പ്ര​ണ്ട് ദേ​വ​രാ​ജ​ന്‍, ക്ല​ര്‍​ക്ക് ആ​രോ​മ​ല്‍, റാ​ന്നി പെ​രു​നാ​ട് സ​ബ്ട്ര​ഷ​റി ക്ലാ​ര്‍​ക്ക് സ​ഹീ​ര്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് സ​സ്പെ​ന്‍​ഡ്​ ചെ​യ്ത​ത്.

 

ക​ഴി​ഞ്ഞ ജൂ​ണി​ലാ​ണ്​ ത​ട്ടി​പ്പ് അ​ര​ങ്ങേ​റി​യ​ത്. ട്ര​ഷ​റി​യി​ല്‍ പ​ണം കൈ​മാ​റ്റ​ത്തി​ന്‍റെ ചു​മ​ത​ല വ​ഹി​ച്ചി​രു​ന്ന ആ​ളു​ടെ പാ​സ്​​വേ​ഡ് ഉ​പ​യോ​ഗ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യാ​യി​രു​ന്നു ത​ട്ടി​പ്പ്. ഓ​മ​ല്ലൂ​രി​ലു​ള്ള മ​രി​ച്ചു​പോ​യ വ​യോ​ധി​ക​യു​ടെ പെ​ന്‍​ഷ​ന്‍ അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന പ​ണ​മാ​ണ്​ അ​പ​ഹ​രി​ച്ച​ത്. ഇ​വ​രു​ടെ പെ​ന്‍​ഷ​ന്‍ അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ല്‍ എ​ട്ട് ല​ക്ഷ​ത്തോ​ളം രൂ​പ ഉ​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. നാ​ളു​ക​ളാ​യി അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ല്‍ കി​ട​ന്നി​രു​ന്ന പ​ണ​ത്തെ കു​റി​ച്ച്‌ വീ​ട്ടു​കാ​ര്‍​ക്ക് അ​റി​യി​ല്ലാ​യി​രു​ന്നു.

 

അ​വ​കാ​ശി​ക​ളെ​ത്തു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന് ക​ണ്ട​തോ​ടെ​യാ​ണ് സ​ഹീ​ര്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് ത​ട്ടി​പ്പ് ആ​സൂ​ത്ര​ണം ചെ​യ്ത​ത്. ഈ ​സ​മ​യ​ത്ത് ജി​ല്ല ട്ര​ഷ​റി​യി​ല്‍ പു​തു​താ​യി എ​ത്തി​യ എ​ല്‍.​ഡി.​സി. ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​ന്‍റെ പാ​സ് വേ​ര്‍​ഡ് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചാ​ണ് സ​ഹീ​ര്‍ മു​ഹ​മ്മ​ദ് ത​ട്ടി​പ്പ് ന​ട​ത്തി​യ​ത്. വ്യാ​ജ​അ​ക്കൗ​ണ്ട് ഉ​ണ്ടാ​ക്കി​യ ശേ​ഷം ഇ​വ​രു​ടെ പ​ണ​ത്തി​ന്‍റെ പ​ലി​ശ അ​ങ്ങോ​ട്ടേ​ക്ക് മാ​റ്റു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പി​ന്നീ​ട് ഇ​യാ​ള്‍ പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യി​ല്‍​നി​ന്ന് പെ​രു​നാ​ട് സ​ബ് ട്ര​ഷ​റി​യി​ലേ​ക്ക് സ്ഥ​ലം മാ​റി. അ​വി​ടെ​യും ര​ണ്ട് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ പാ​സ് വേ​ര്‍​ഡ് മ​ന​സ്സി​ലാ​ക്കി ഇ​തേ​രീ​തി​യി​ല്‍ പ​ണം ത​ട്ടി. ഇ​തി​ല്‍ ഒ​രു ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​ന്‍ അ​വ​ധി​യി​ലാ​യ​പ്പോ​ഴാ​ണ് ക്ര​മ​ക്കേ​ട് ന​ട​ത്തി​യ​ത്‌.

 

അ​വ​ധി ക​ഴി​ഞ്ഞ് വ​ന്ന ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​ന്‍ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ് ചെ​ക്ക് വെ​ക്കാ​തെ പ​ണം മാ​റി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ഇ​തേ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ഇ​യാ​ള്‍ മേ​ല​ധി​കാ​രി​യെ വി​വ​ര​മ​റി​യി​ച്ച​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ലാ​ണ് ത​ട്ടി​പ്പ് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. അ​ക്കൗ​ണ്ട് സൃ​ഷ്ടി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട​ത് എ​വി​ടെ നി​ന്നാ​ണെ​ന്ന് പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​പ്പോ​ഴാ​ണ് പ​ത്ത​നം​തി​ട്ട​യി​ലാ​ണെ​ന്നും ഈ ​ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​നാ​ണെ​ന്നും ക​ണ്ടെ​ത്തു​ന്ന​ത്. തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് ര​ണ്ടി​ട​ത്തെ​യും നാ​ല് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ സ​സ്പെ​ന്‍​ഡ് ചെ​യ്ത​ത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!