രവി തേജ ചിത്രം രാവണാസുരയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക് പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു

രവി തേജ ചിത്രം രാവണാസുരയുടെ ഫസ്റ്റ് ലുക് പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു

 

സുധീർ വർമ്മ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന രാവണാസുര എന്ന തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം മാസ് മഹാരാജ രവി തേജ പ്രഖ്യാപിച്ചു. അഭിനേതാക്കളുടെയും അണിയറപ്രവർത്തകരുടെയും മെഗാസ്റ്റാർ ചിരഞ്ജീവിയുടെയും സാന്നിധ്യത്തിലായിരുന്നു സിനിമയുടെ ലോഞ്ച്. ലോഞ്ചിനൊപ്പം രാവണാസുരന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്ററും രവി തേജ പങ്കുവച്ചു. മുഖത്തും കൈയിലും പാടുകളോടെ ചുരുട്ട് വലിക്കുന്ന രവി തേജയെ പോസ്റ്ററിൽ കാണാം.

തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്ത ഗോപ്ചന്ദ് മാലിനേനിയുടെ ക്രാക്ക് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് രവി തേജ അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്. നിർമ്മാണത്തിന്റെ വിവിധ ഘട്ടങ്ങളിൽ താരത്തിന് നിരവധി സിനിമകളുണ്ട്. സംക്രാന്തി ദിനത്തിൽ രവി തേജ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് രാവണാസുരൻ എന്ന് പേരിട്ടു. വിശേഷാൽ പൂജയോടെയാണ് രാവണാസുരനെ പുറത്തെത്തിച്ചത്. മെഗാസ്റ്റാർ ചിരഞ്ജീവി ലോഞ്ചിൽ പങ്കെടുത്ത് ആദ്യ ക്ലാപ്പ് നൽകി. രവി തേജയെ കൂടാതെ രാവണാസുരയിൽ സുശാന്ത്, അനു ഇമ്മാനുവൽ, മേഘ ആകാശ്, ഫാരിയ അബ്ദുള്ള, ദക്ഷ നഗർകർ, പൂജിത പൊന്നാട എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ഈ മാസം ആരംഭിക്കും.

അഭിഷേക് പിക്ചേഴ്സ്, ആർടി ടീം വർക്ക്സ് എന്നിവയുടെ ബാനറിൽ അഭിഷേക് നാമയാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. രാവണാസുരന് കഥയും തിരക്കഥയും സംഭാഷണവും എഴുതിയിരിക്കുന്നത് ശ്രീകാന്ത് വിസയാണ്. ഹർഷവർധൻ രാമേശ്വരും ഭീംസും ചേർന്നാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത്. ഛായാഗ്രാഹകൻ വിജയ് കാർത്തിക് കണ്ണനും എഡിറ്റർ ശ്രീകാന്തും സംഘത്തിലുണ്ട്.

 

Leave A Reply
error: Content is protected !!