ആമസോൺ പ്രൈമിൽ പുത്തം പുതു കാലൈ വിദ്യാഥയുടെ സ്‌ട്രീമിംഗ്‌ ആരംഭിച്ചു

ആമസോൺ പ്രൈമിൽ പുത്തം പുതു കാലൈ വിദ്യാഥയുടെ സ്‌ട്രീമിംഗ്‌ ആരംഭിച്ചു

പ്രതീക്ഷ, സ്നേഹം, മാനവികത എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള ഹൃദയസ്പർശിയായ അഞ്ച് കഥകളുള്ള തമിഴിലെ ഒരു പുതിയ ആന്തോളജിയാണ് പുത്തം പുതു കാലൈ വിദ്യാധ. ബാലാജി മോഹൻ, ഹലിത ഷമീം, മധുമിത, റിച്ചാർഡ് ആന്റണി, സൂര്യ കൃഷ്ണൻ എന്നിവർ സംവിധാനം ചെയ്ത അഞ്ച് കഥകളാണ് ആന്തോളജിയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഇന്ന്  മുതൽ ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ പുത്തം പുതു കാലൈ വിദ്യാഥ റിലീസ് ചെയ്തു .

2020-ൽ, ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോ, കൊവിഡ്-19 പാൻഡെമിക്കിനെ പശ്ചാത്തലമാക്കിയുള്ള അഞ്ച് കഥകൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഒരു ആന്തോളജിയായിട്ടാണ് പുത്തം പുതു കാലായി അവതരിപ്പിച്ചത്. ഒരു വർഷത്തിനുശേഷം, ഒടിടി പ്ലാറ്റ്‌ഫോം മറ്റൊരു ആന്തോളജിയുമായി തിരിച്ചെത്തിയിരിക്കുന്നു, ഇത് കോവിഡ് -19 പാൻഡെമിക്കിന്റെ രണ്ടാം തരംഗത്തിന്റെ ജീവിതത്തെ മാറ്റിമറിക്കുന്ന വെല്ലുവിളികൾക്കെതിരെ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.സംവിധായകരായ ബാലാജി മോഹൻ, ഹലിത ഷമീം, മധുംത, റിച്ചാർഡ് ആന്റണി, സൂര്യ കൃഷ്ണ എന്നിവരാണ് അഞ്ച് എപ്പിസോഡുകൾ സംവിധാനം ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നത്.

മുഗകവാസ മുട്ടം

സംവിധായകൻ – ബാലാജി മോഹൻ

അഭിനേതാക്കൾ – ഗൗരി കിഷൻ, ടീജെ അരുണാസലം

ലോണേർസ്

സംവിധായിക – ഹലിത ഷമീം

അഭിനേതാക്കൾ – ലിജോമോൾ ജോസ്, അർജുൻ ദാസ്

മൗനമേ പർവ്വായൈ

സംവിധായിക – മധുമിത

അഭിനേതാക്കൾ – നദിയ മൊയ്തു, ജോജു ജോർജ്ജ്

നിഴൽ തരും ഇദം

സംവിധായകൻ – റിച്ചാർഡ് ആന്റണി

അഭിനേതാക്കൾ – ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മി, നിർമ്മൽ പിള്ള

ദി മാസ്ക്

സംവിധായകൻ – സൂര്യ കൃഷ്ണ

അഭിനേതാക്കൾ – സനന്ത്, ദിലീപ് സുബ്ബരായൻ

 

Leave A Reply
error: Content is protected !!