തെലുഗ് ചിത്രം സ്കൈലാബ് സോണി ലിവിൽ സ്‌ട്രീമിംഗ്‌ ആരംഭിച്ചു

തെലുഗ് ചിത്രം സ്കൈലാബ് സോണി ലിവിൽ സ്‌ട്രീമിംഗ്‌ ആരംഭിച്ചു

ഒരു കോമിക് പീരിയഡ് ഡ്രാമയായി വിശേഷിപ്പിക്കപ്പെടുന്ന സ്കൈലാബിൽ സത്യദേവ് കാഞ്ചരണ, നിത്യ മേനോൻ, രാഹുൽ രാമകൃഷ്ണ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചു. 1970-കളിൽ നാസ വിക്ഷേപിച്ച ആദ്യത്തെ യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് ബഹിരാകാശ നിലയമായ സ്കൈലാബ് ആണ് ഇതിന്റെ പ്രധാന പശ്ചാത്തലം. 1979-ലാണ് കഥ നടക്കുന്നത്.   സത്യദേവ്, നിത്യ മേനോൻ എന്നിവർ പ്രധാനവേഷത്തിലെത്തുന്ന ചിത്രം ഡിസംബർ നാലിന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തി. ചിത്രം ഇന്ന് സ്‌ട്രീമിംഗ്‌ പ്ലാറ്റഫോമായ സോണി ലിവിൽ എത്തി.

വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രം സ്കൈലാബ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് വിശ്വക് ഖണ്ഡേറാവു ആണ്, കൂടാതെ അദ്ദേഹം തിരക്കഥയും സംഭാഷണവും എഴുതിയിരിക്കുന്നു. ആദിത്യ ജവ്വാദി ഛായാഗ്രഹണവും രവിതേജ ഗിരിജല എഡിറ്റിംഗും പ്രശാന്ത് ആർ വിഹാരി ഈണവും നാഗാർജുന തള്ളപ്പള്ളിയും ധനുഷ് നായനാരും സൗണ്ട് ഡിസൈൻ ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. കരിംനഗറിലെ ബന്ദ ലിംഗപ്പള്ളി എന്ന ഗ്രാമത്തിലാണ് സിനിമയുടെ പശ്ചാത്തലം. സിനിമയുടെ മുഴുവൻ ചിത്രീകരണവും പൂർത്തിയാക്കി ഇപ്പോൾ പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ ഘട്ടത്തിലാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!