തനിക്ക് എതിരെ സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങളില്‍ പ്രചരിക്കുന്ന വാര്‍ത്തകള്‍ കെട്ടുകഥകളാണെന്ന് ഭാമ

തനിക്ക് എതിരെ സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങളില്‍ പ്രചരിക്കുന്ന വാര്‍ത്തകള്‍ കെട്ടുകഥകളാണെന്ന് ഭാമ

തനിക്കെതിരെ പ്രചരിക്കുന്ന വാർത്തകൾക്ക് ,അറുപടിയുമായി നടി ഭാമ. തനിക്ക് എതിരെ സാമൂഹ്യ മാധ്യമങ്ങളില്‍ പ്രചരിക്കുന്ന വാര്‍ത്തകള്‍ കെട്ടുകഥകളാണെന്ന് ഭാമ സോഷ്യൽമീഡിയയിലൂടെ അറിയിച്ചു. കേസിലെ പുതിയ വഴിത്തിരിവിനു ശേഷം കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി താരവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള വാർത്തകളും വന്നിരുന്നു. നടിയുടെ കുടുംബത്തെക്കുറിച്ചും ആരോഗ്യസ്ഥിതിയെക്കുറിച്ചും വാർത്തകൾ വന്നിരുന്നു.

ചലച്ചിത്ര മേഖലയിൽ നിന്നുള്ളവരിൽ നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസിൽ വിസ്തരിച്ച പ്രധാനിയായിരുന്നു ഭാമ. ഭാമ ഒട്ടേറെ വിവാദങ്ങൾ ഒടുവിൽ കൂറുമാറിയ സംഭവത്തിന് ശേഷം നേരിടേണ്ടി വന്നിരുന്നു. ‘കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി എന്റെ പേരില്‍ ആരോപണങ്ങളും കെട്ടുകഥകളും സാമൂഹ്യ മാധ്യമത്തില്‍ വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. എന്നെയും എന്റെ കുടുംബത്തെയും കുറിച്ച് അന്വേഷിച്ചവര്‍ക്കായി പറയട്ടെ. ഞങ്ങള്‍ ആരോഗ്യത്തോടെയും സന്തോഷത്തോടെയും ഇരിക്കുന്നു. എല്ലാ സ്‍നേഹത്തിനും നന്ദി’ എന്നാണ് ഭാമ സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ കുറിച്ചത്. ഭാമ പ്രതികരിച്ചിട്ടുള്ളത് കമന്റ് ഓഫ് ആക്കിയ ശേഷമാണ്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!