ശ്രീലങ്കയുടെ ഭാനുക വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപനം പിൻവലിച്ചു

ശ്രീലങ്കയുടെ ഭാനുക വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപനം പിൻവലിച്ചു

ദേശീയ ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിച്ച ശ്രീലങ്കയുടെ മധ്യനിര ബാറ്റ്‌സ്മാൻ ഭാനുക രാജപക്‌സെ കായിക മന്ത്രി നമൽ രാജപക്‌സെയുടെ അഭ്യർത്ഥനയെ തുടർന്ന് രാജി പിൻവലിച്ചു. “യുവജന കായിക മന്ത്രി നമൽ രാജപക്‌സെയുമായി നടത്തിയ കൂടിക്കാഴ്ചയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ദേശീയ സെലക്ടർമാരുമായി കൂടിയാലോചിച്ച ശേഷം, ഭാനുക രാജപക്‌സെ തന്റെ രാജി പിൻവലിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് എസ്‌എൽസിയെ അറിയിച്ചു.” ശ്രീലങ്കൻ ക്രിക്കറ്റ്, ഗവേണിംഗ് ബോഡി വ്യാഴാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു,

കുടുംബത്തോടുള്ള കടമകൾ കണക്കിലെടുത്ത് ഭാനുക രാജി അറിയിച്ചതായി ജനുവരി 5 ന് ശ്രീലങ്കൻ ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് അറിയിച്ചു. എന്നിരുന്നാലും, രാജപക്‌സെയുടെ വിരമിക്കൽ ബോർഡ് അവതരിപ്പിച്ച ഏറ്റവും പുതിയ ഫിറ്റ്‌നസ് മാനദണ്ഡങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നുവെന്ന് മാധ്യമ റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിച്ചു. മുൻ കോച്ച് മിക്കി ആർതർ കടുത്ത ഫിറ്റ്നസ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ചപ്പോൾ ഹാർഡ്-ഹിറ്റിംഗ് ഇടംകൈയ്യൻ മധ്യനിര ബാറ്റ്സ്മാൻ ഫിറ്റ്നസിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!