മൂന്നാം ടെസ്റ്റ്: ഇന്ത്യക്കെതിരെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്ക് ജയിക്കാൻ 111 റൺസ് കൂടി

മൂന്നാം ടെസ്റ്റ്: ഇന്ത്യക്കെതിരെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്ക് ജയിക്കാൻ 111 റൺസ് കൂടി

വ്യാഴാഴ്ച ന്യൂലാൻഡ്‌സ് ക്രിക്കറ്റ് ഗ്രൗണ്ടിൽ നടന്ന മൂന്നാം ടെസ്റ്റിന്റെ മൂന്നാം ദിനം കളി നിർത്തുമ്പോൾ ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക 101/2 എന്ന നിലയിൽ ആണ്. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്ക് എയ്ഡൻ മാർക്രമിനെയും ക്യാപ്റ്റൻ ഡീൻ എൽഗറിനെയും നഷ്ടമായി. ആതിഥേയരെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, മികച്ച പ്രകടനമുള്ള കീഗൻ പീറ്റേഴ്സൺ 48 റൺസുമായി പുറത്താകാതെ നിൽക്കുന്നു, മത്സരത്തിൽ വിജയിക്കാൻ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്ക് ഇനിയും 111 റൺസ് വേണം.

ഇന്ത്യ ഉയർത്തിയ 212 റൺസ് പിന്തുടർന്ന ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക മികച്ച പ്രകടനം ആണ് നടത്തിയത്. മൊഹമ്മദ് ഷാമിയുടെയും ജസ്പ്രീത് ബുംറയുടെയും ഓഫ് സൈഡിലൂടെ മാർക്രം ചില സ്‌ട്രൈക്കി ബൗണ്ടറികൾ നേടിയതോടെയാണ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയുടെ തുടക്കം. ഇന്ത്യൻ ടീമിന്റെ ഉയർന്ന സംസാരത്തിനിടയിൽ, ഷമി മാർക്രമിൽ നിന്ന് രണ്ട് തവണ പുറത്തെ പുറത്തെടുത്തു.

ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത ഇന്ത്യൻ ഒന്നാം ഇന്നിങ്ങ്‌സിൽ 77.3 ഓവറിൽ 223ന് ഓൾഔട്ട് ആയി.മറുപടി ബാറ്റിങ്ങിനിറങ്ങിയ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയെ ഇന്ത്യ 210 റൺസിൽ ഓൾഔട്ടായി. 13 റൺസ് ലീഡുമായി രണ്ടാം ഇന്നിങ്ങ്‌സ് ആരംഭിച്ച ഇന്ത്യ പന്തിന്റെ സെഞ്ചുറിയുടെ ബലത്തിൽ198 റൺസ് നേടി.

Leave A Reply
error: Content is protected !!