അരുൺ വിജയുടെ യാനൈയിലെ ആദ്യ ഗാനം പുറത്തിറങ്ങി

അരുൺ വിജയുടെ യാനൈയിലെ ആദ്യ ഗാനം പുറത്തിറങ്ങി

പ്രമുഖ വാണിജ്യ ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ ഹരിയുടെ സംവിധാനത്തിൽ അരുൺ വിജയ് പ്രധാന വേഷത്തിൽ എത്തുന്ന തമിഴ് ചിത്രമാണ് യാനൈ. മാഫിയ: ചാപ്റ്റർ 1 എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം അരുൺ വിജയ്ക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്ന പ്രിയ ഭവാനി ശങ്കറാണ് യാനയിലെ നായിക. ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയായി പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ വർക്കുകൾ ദ്രുതഗതിയിൽ പുരോഗമിക്കുകയാണ്. ചിത്രം 2022 ന്റെ തുടക്കത്തിൽ സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തും.

ചിത്രത്തിലെ ആദ്യ ഗാനം ഇപ്പോൾ റിലീസ് ചെയ്തു. അരുൺ വിജയ്, പ്രിയ ഭവാനി ശങ്കർ എന്നിവരെ കൂടാതെ, യാനയിൽ മറ്റ് നിരവധി പ്രമുഖ അഭിനേതാക്കൾ സഹകഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ രാധിക ശരത്കുമാർ, കെജിഎഫ് ഫെയിം ഗരുഡ റാം, സമുദ്രക്കനി, യോഗി ബാബു, രാജേഷ്, അമ്മു അഭിരാമി, ജയപാലൻ, കുക്ക് വിത്ത് കോമാളി ഫെയിം പുഗാജ്, ബോസ് വെങ്കട്ട് എന്നിവരും ഉൾപ്പെടുന്നു. , തലൈവാസൽ വിജയ്, ഇമ്മാൻ അണ്ണാച്ചി, ഐശ്വര്യ, രമ, തുടങ്ങിയവർ. ഗരുഡ റാം പ്രതിനായകനായി അഭിനയിക്കുന്നു,

Leave A Reply
error: Content is protected !!