മലയാള ചിത്രം അദൃശ്യം : ആദ്യ ഗാനം പുറത്തിറങ്ങി

മലയാള ചിത്രം അദൃശ്യം : ആദ്യ ഗാനം പുറത്തിറങ്ങി

ജോജു ജോർജ്ജ്, നരേൻ, ഷറഫുദ്ദീൻ എന്നിവർ ഒന്നിക്കുന്ന ഏറ്റവും പുതിയ മലയാള ചിത്രമാണ് അദൃശ്യം. ചിത്രം തമിഴിലും വ്യത്യസ്ത അഭിനേതാക്കളുമായി പുറത്തിറങ്ങും. സിനിമയിലെ ആദ്യ ഗാനം  ഇപ്പോൾ പുറത്തിറങ്ങി. “ചന്ദ്രകലാധര” എന്ന ഗാനമാണ്സാ ഇപ്പോൾ പുറത്തിറങ്ങിയത്ക്ക്.  ഹാരിസ് ആദ്യമായി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക്, മോഷൻ പോസ്റ്ററും ഏറെ ശ്രദ്ധ നേടി.

ജുവിസ് പ്രൊഡക്ഷൻസുമായി സഹകരിച്ച് യുഎൻ ഫിലിം ഹൗസിന്റെയും എഎആർ പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെയും സഹനിർമ്മാണമാണിത്.തമിഴ് നടി ആനന്ദി അദൃശ്യം എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു. പവിത്ര ലക്ഷ്മി, ആത്മിയ രാജൻ എന്നിവരാണ് മറ്റ് രണ്ട് നായികമാർ. പ്രതാപ് പോത്തൻ, ജോൺ വിജയ്, മുനീഷ് കാന്ത്, സിനിൽ സൈനുദ്ദീൻ, വിനോദിനി, അഞ്ജലി റാവു, ബിന്ദു സഞ്ജീവ് എന്നിവരും അദൃശ്യത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

പക്കിയരാജ് രാമലിംഗം തിരക്കഥയെഴുതിയതിന് സംഭാഷണങ്ങൾ സാക്ക് നൽകി. രഞ്ജിൻ രാജ് സംഗീതം നൽകിയപ്പോൾ പുഷ്പരാജ് സന്തോഷ് ക്യാമറ ചലിപ്പിച്ചു. ഡോൺ വിൻസെന്റ് പശ്ചാത്തല സംഗീതത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. തമിഴ് പതിപ്പിൽ നരേനൊപ്പം പരിയേറും പെരുമാൾ നടൻ കതിറും കർണൻ ഫെയിം നട്ടിയും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Leave A Reply
error: Content is protected !!