കന്നഡ ചിത്രം ഗരുഡ ഗമന വൃഷഭ വാഹന സീ5ൽ റിലീസ് ചെയ്തു

കന്നഡ ചിത്രം ഗരുഡ ഗമന വൃഷഭ വാഹന സീ5ൽ റിലീസ് ചെയ്തു

കന്നഡയിലെ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ഹിറ്റ് ചിത്രം ‘ഗരുഡ ഗമന വൃഷഭ വാഹന’ ഡിജിറ്റൽ റിലീസ് ആയി സീ5ൽ എത്തി. ‘ഗരുഡ ഗമന വൃഷഭ വാഹന’ രാജ് ബി ഷെട്ടിയും റിഷബ് ഷെട്ടിയും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു, ചിത്രം ബോക്സ് ഓഫീസ് വിജയവും നിരൂപക പ്രശംസയും നേടി. ‘കെഎഫ്ജി’, ‘യു ടേൺ’ എന്നിവയ്ക്ക് ശേഷം മറ്റ് ഭാഷാ പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തിയ കന്നഡയിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയ ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണിത്.

രാജ് ബി ഷെട്ടി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ അദ്ദേഹം പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചു. ലൈറ്റർ ബുദ്ധ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിലാണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചത്. മിഥുൻ മുകുന്ദനാണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം ഒരുക്കിയത്.

അതേസമയം സിനിമയുടെ തമിഴ് റീമേക്ക് അവകാശം സംവിധായകൻ ഗൗതം വാസുദേവ് ​​മേനോൻ സ്വന്തമാക്കി. കന്നഡയിൽ കഴിഞ്ഞ വർഷം പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രം ഗൗതം ഈ ചിത്രത്തിന്റെ തമിഴ് റീമേക്ക് നിർമ്മിക്കും. 2022ൽ ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. അടുത്തിടെ ചിത്രം കണ്ട ഗൗതം വാസുദേവ് ​​മേനോൻ തമിഴിലേക്ക് റീമേക്ക് ചെയ്യാൻ താൽപ്പര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചു. ഗൗതമിന്റെ ആദ്യ റീമേക്ക് ചിത്രമാണിത്. സംവിധായകൻ ഇപ്പോൾ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘വെന്ത് തനിന്തത് കാട്’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പണിപ്പുരയിലാണ് സിമ്പുവിനൊപ്പം ആണിത്.

Leave A Reply
error: Content is protected !!